Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVDRW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVDRW

จะไปซื้อไรท์DVD-RW PIONEER ตอนนี้ราคาอยู่เท่าไรคับ ใครรู้มั้ง หาซื้อได้ที่ไหนในพันทิตย์มั้ง
    ครั้งที่แล้วผมไปซื้อมาตัวแล้ว จะซื้อใส่อีกเครื่อง แต่จำเวปร้านไม่ได้แล้วเลยไม่รู้ราคา ใครมีข้อมูลตอบที่คับ หรือใครมีเวปร้านcomputer&mous ชั้น4หลังร้านBusitekมั้งก็ช่วยบอกหน่อยงับ
    ขอบคุณคับ

แล้วแต่รุ่นอะครับ Pioneer มีหลายรุ่นอะครับ ราคาก็ตั้งแต่ 1500 ไปถึง 5000 นู่นน

Comment

เอารุ่นที่มันดูดซิคับไม่รู้ยังมีขายอยู่รึป่าว

Comment

Working...
      X