Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงเกม มิลเลอร์เอจ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงเกม มิลเลอร์เอจ ครับ

เล่นได้ถึงด่านที่ 2 ครับ(ไม่ทรวมด่านฝึก) ถึงตอนที่เข้าไปหาใครมะรู้อะครับเปงผู้หญิงพอคุยเสร็จสักพักสวาทกรูกันเข้ามาเลยครับ อยากทราบว่ามันจะหนียังไง เพราะวิ่งๆไปเหงลิฟท์เปงสีแดง แต่พอวิ่งผ่านแล้วขึ้นชั้นบนมันก็เปิดประตูให้ แต่พอเข้าไปดันกดสวิตซ์ไม่ได้ซะงั้น โดนยิงดับคาลิฟท์เลยครับ ท่านผู้ใดผ่านแล้วมาชี้แนะหน่อยเด้อ

ไมไ่ด้ หนีทางลิฟ นะ วิ่งอ้อม ไป เลย ไปจนเจอ ออฟฟิต ขึ้นอีกชั้น แล้วจะเจอทางตัน ข้างบนทั ช่องแอร์ อยุ่ กระโดด ไต่ผนัง ขึ้นไปเลย

Comment

อ่อ ช่ายไอทางที่มีไฟส้มๆจากข้างล่างอะป่าวครับ ตรงนั้นเคยวิ่งแต่กระโดดไม่ถึง เหอๆ ตามความคิดน่าจะตรงนั้นนะ แต่มะกี้พี่นั่งเล่น เลยมะได้ลองซ้ำอีกที เด่วพรุ่งนี้ลองใหม่ นอนก่อนแระ ขอบคุณท่านมากครับ^^

Comment

มิลเลอร์เอจ *-*

Comment

มันน่าจะเป็น เมอเร่อ เอจ นะ ตามที่ผมได้รับวิชามา

Comment

พิมพ์ชื่อเกมส์เป็นอังกฤษก็ได้ครับ อ่านแล้วนึกถึงชื่อนักบอล

ไม่ต้องเข้าไปในออฟฟิตก็ได้ครับ ปืนขึ้นตรงๆ เลยนี่แหละ(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)

Comment

อ่านว่า มิ เร่อ เอจ ครับ

Comment

เมอ เร่อ เอจ

Comment

เมอเร่อเอจ อ่านได้แบบนี้อะ

Comment

ในดิกมัน เขียนว่า มี เร่อ แต่ผมเรียนมา อาจารย์ที่เป็นคนเมกา เขาอ่านว่า เม้อเร่อ ไม่รู้จะเชื่อหนังสือหรือคน

แต่ มิลเลอร์ อะไม่ใช่แน่นอน ตัว R ไม่ใช่ ตัว L

Comment

mirror edge ต้องอ่านว่า " เมียเราเอ็ด"

Comment

เมาไปเรื่อยแล้วเป็นเอดส์ .. คับ แหล่ม ! (ระวังกันนะ ๆ) กิ้วๆ *

Comment

ไม่ลองสู้ดูมั้งหล่ะ ตีบๆซักตัวแล้วเอาปืนมันมากราด ห้าๆๆ ระวังโดนทำกลับด้วยแล้วกัน

Comment

ด่านนี้ผมก็ติดเหมือนกัน พอดูใน youtube ก็ผ่านเลย แม่งกระโดดปืนอย่างง่าย ตูโง่ตั้งนาน นึกว่าต้องกระโดดกลับหลังใช้ท่าแบบมือโปร กดแทบอ้วก -*-

Comment

นึกว่า แฟรงค์ มิลเลอร์ แห่ง ซินซิตี้

Comment

Working...
                              X