Announcement

Collapse
No announcement yet.

แตกไฟล์ไม่ได้ทั้งที่ใส่พาสถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แตกไฟล์ไม่ได้ทั้งที่ใส่พาสถูก

ผมใช้ winrar 3.80 ครับ

ผมโหลดเกมส์มาเสร็จก็ใส่พาสที่ให้มาแล้วแตกไฟล์

ทั้งที่ผมใส่ถูกทุกอย่างแต่ทำไมมันยังขึ้นว่าพาสผิด แต่มันก็ทำการแตกไฟล์ให้นะครับ

สักพักมันก็หยุดแล้วบอกพาสผิดอีกอ่ะรับ

ลองก๊อปพาสก็แล้ว พิมพ์เองก็ด้วย..แต่ก็ยังไม่ได้เลยครับ

อุตส่าห์นั่งโหลดตั้งนานนนน

...มีวิธีไหนช่วยได้มั่งมั้ยอ่ะครับ วอนทุกท่านชี้แนะครับ^^
    Attached Files

ช่วยหน่อยนะครับ

T_T

Comment

ไม่มีคัยช่วยเรยอ่าฮืออๆๆๆ

Comment

การแตกไฟล์ไม่ได้มีสองกรณี ไฟล์ไม่สมบูรณ์ กับติดพาสเวิร์ดครับ

แต่ของท่านนี่มันบอกอยู่โจ่งแจ้งว่าพาสเสีย ลองเช็คให้ดี เรื่องของภาษาด้วย ตัวเล็กตัวใหญ่ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
          การแตกไฟล์ไม่ได้มีสองกรณี ไฟล์ไม่สมบูรณ์ กับติดพาสเวิร์ดครับ

แต่ของท่านนี่มันบอกอยู่โจ่งแจ้งว่าพาสเสีย ลองเช็คให้ดี เรื่องของภาษาด้วย ตัวเล็กตัวใหญ่ด้วยนะครับ
          ขอบคุณที่ชี้แนะคัฟ

ว่าแต่มันไม่มีวิธีแก้เลยหรอครับเสียดายอ่ะ

Comment

เเน่ใจหรือครับว่าพาสถูกต้อง
            wrong password ??? -*-

ลองไปตรวจสอบ pass ดูใหม่

Comment

ผมไปก๊อปแล้ววางลงเลยครับ

ลองพิมพ์ดูก้อแล้วครับ

Comment

ต้องลองหาไปเรื่อย ๆ ครับ password
                อาจจะใช่เเต่ไม่ถูกต้องทุกตัว

ถ้าเป็นกระทู้ลองดูความคิดเห็นอื่นครับว่าเค้าว่างไง

Comment

คนแจกไฟล์ให้พาสมาผิดอ๊ะป่าวครับ ถ้าท่านก็อปมาถูกอ่ะ ก็แสดงว่าที่เค้าแจกอ่ะผิด

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยนะครับ

ผมทำได้และล่ะครับ คือลองพิมพ์เองมันก็ได้เลยคัฟ
                    แห่ะๆๆผมมึนเองคัฟ^^

Comment

Working...
                    X