Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าแกะสติกเกอร์บนกาดร์จอ ออกจะหมดประกันป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าแกะสติกเกอร์บนกาดร์จอ ออกจะหมดประกันป่าว

ใช้ XFX 9800GTX+(XXX)ถ้าแกะสติกเกอร์บนตัวกาดร์ออกจะเป็นไรป่าวครับผม แบบว่าชอบแบบไม่มีสติกเกอร์งับ แกะออกแล้วดูดีน่ะผมว่า(เหลือไว้แต่คำว่า G Force ด้านข้างของการ์ด) ดำล้วน เงามากๆ ดูดุดี สวยเรียบดีผมชอบ งุงิ แต่ว่าจะมีปัญหากับการประกันป่าวหว่า แกะแล้วประกันจะขาดป่าวครับ รบกวนสอบถามแค่นี้หละครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.แกะแต่สติกเกอร์ รูปท่อไอเสียออกน่ะคับ อย่างอื่นไม่ได้ยุ่งเลยเดิมๆหมดทุกอย่าง (ไม่ได้แกะวอยด์รับประกัน-ไม่ได้แกะตัวการ์ด-ไม่ได้แกะซิ้ง-ไม่ได้O/C)
    Last edited by athome; 30 Jan 2009, 02:59:13.

ง่ะ ไม่แน่ใจนะครับ แต่ิคิดว่า จะหลุดทันทีที่แกะออก

Comment

ผมว่าไม่นะครับ ถ้าไม่ได้ไปยุ่งกับประกันที่เป็นกระดาษเล็กๆ เดาเอานะ รอผู้รู้อีกที ไงก็ช่วยถ่ายรูปมาให้ดูนิดก็ดีนะ จะได้เข้าใจตรงกัน

Comment

ถ้าไม่คิดจะขายต่อมือ 2
        ก็แกะไปเลยครับ

Comment

แกะแล้วมาขายผมนะ...ให้ 3000 กร๊ากก....5555+

Comment

แหม.อารมณ์ศิลป์

Comment

ไม่มีปัญหาครับ แกะได้ เคลมได้แน่นอน

Comment

Working...
              X