Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ICute 650 จ่ายไฟพอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ICute 650 จ่ายไฟพอไหมครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ
    อุปกรณ์ภายในผมมี
    CPU : E8400
    MOBO : P5Q-E
    VGA : HD4850 512 Zalman
    PCI : X-Fi Xtreame Gamer FPS
    CASE : CM C590 พัดลม 3 ตัว

ที่เหลือก็ HD SATA 1 ตัว, DVD-RW 1 ตัว ,Mouse&KeyBoard USB ครับ

ที่ผมสงสัยคือตั้งแต่ผมเอา X-Fi มาเสียบแล้วเหมือนคอมมันเอ่อๆหา Sound Card ไม่เจอครับขึ้น Error Code 10 บางทีก็ดันใช้ได้ ก็เลยงงว่ามันเป็นที่ PSU รึเปล่าครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

น่าจะพอนะครับ

Comment

งั้นสาเหตุก็มาจาก Sound Card แล้วละครับยังงี้ T T

ขอบคุณอีกทีครับ

Comment

ไฟเหลือ ๆ อยู่ที sound อะป่าว

Comment

ใส่ 4870 เล่น LN2 กับ AMD X2 6400+@4 Ghz ยังสบายๆเลย

แค่นั้นเหลือๆแล้ว
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

จัดไป

Comment

ไป disable sound ob board ยังหว่า

Comment

Disable แล้วครับ

แล้วผมขอถามอย่างหนึ่งนะครับ PNP/PCI Config นี้มันจำเป็นต้องเปิดไหมครับ

Comment

Working...
                X