Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B อยากจะเปลี่ยนแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5B อยากจะเปลี่ยนแนะนำหน่อยคับ

อยากทราบว่าบอรดP5Bนี้ยังอยู่ได้นานไหมประมานว่าใช้ได้อ่ะถ้าจะเปลี่ยนดีไหม (ใช้Cpu E6300 1.87Ghz รุ่นฟอซซิลครับ)

งบประมาน 2พัน+ไม่เกิน3พัน เหอๆ(มะก่อนซื้อ บอร์ดกะซีพียูรวกันก้ปาไป หมื่นกว่าหละ 555+)ตอนนี้มีงบแค่นี้หละ

พอดีกะว่าจะเอาบอรดของเก่าไปทำserver ... เท่าที่ดูๆ ของใหม่ราคาถูกๆทั้งนั้นอ่ะคับ

ถ้างบขนาดนี้ซื้อของที่สู้ตัวเก่าไม่ได้ก้คงไปซื้อบอร์ดใหม่มาทำserverแทน และใช้ของเก่าเล่นต่อไป 555+

ขอบคุณครับ

แล้วของเก่ามันไม่ดีตรงใหนครับถึงอยากเปลี่ยนครับ

Comment

ก้เหนว่าตอนนี้บอรดรุ่นใหม่ราคามันถูกๆเยอะครับ

พอดีจะซื้อ บอร์ดมาทำ เซอเวอร์ด้วย เรยคิดว่าถ้าในงบที่มีอยู่นี้

ซื้อบอรดใหม่ได้ที่ดีกว่าที่ใช้อยู่ก้จะเปลี่ยน

แล้วเอาตัวเก่าไปทำเซอเวอร์แทน ครับ - -*

Comment

Gigabyte EP35DS3R 2500
        ASUS P5QL PRO 2900

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ตามข้างบนครับ

Comment

Working...
            X