Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงงง มากครับ ไฟไม่พอได้ไง หรือเป็นเพราะอะไรกันแน่!!!!????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by qbert View Post
    ลองเปลี่ยน psu ดูสิคับ
    กำลังรอ seventeam 300 w อยู่ครับ

Comment

PSUอาจจะจ่ายไฟไม่ดีแล้วก้ได้
      ลองหามาเปลี่ยนดูก่อนคับ

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
        PSUอาจจะจ่ายไฟไม่ดีแล้วก้ได้
        ลองหามาเปลี่ยนดูก่อนคับ
        เป็นแบบนี้มาสองตัวแล้วครับ ตัวแรก psu delux 450 ติดเคส + 3850 ตัวที่สอง psu 200 w เต็ม + การ์ดจอออนบอร์ด อาการก็เหมือนกันเลยครับ

Comment

ตอนนี้ใส่ 380 วัตต์แท้ ยังเป็นอยู่ครับ กลุ้มจริงๆ

Comment

Working...
          X