Announcement

Collapse
No announcement yet.

install โปรแกรม procoder2 และ3 ไม่ผ่านสักที ช่วยดูให้หน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• install โปรแกรม procoder2 และ3 ไม่ผ่านสักที ช่วยดูให้หน่อยครับ...

....รายละเอียดตามรูปครับ.....
    ....เหมือนมันจะฟ้องว่า โพเดอร์ไม่ถูกต้อง ....ดูแล้วก็ปรกติดีตอนติดตั้ง....
    ....งงครับ ...ทำไม install ไม่ผ่าน
    ....ท่านใด เคยเจอ ปัญหานี้ .....ช่วยบอกหน่อยครับ...
    ....อยากใช้โปรแกรมนี้มากครับ.....
    ....ขอบคุณมากครับ...

....ตามรูปนี้ครับ....ช่วยแปลหน่อย
    Attached Files

Comment

install โปรแกรม procoder2 และ3 ไม่ได้ ช่วยดูให้หน่อยครับ.
      กำลัง install อยู่ ก็ฟ้องว่า..........
      Feature: Disk<1>
      Component: <Disk1>Disk1 files(1)
      File: C:\program files\InstallShield Installation Infiemation\The filename,directory name, or volum label syntax is incorrect.
      ......ลองหลายครั้งแล้วก็ฟ้องเหมือนเดิม......ผมก็เลือก directory name ให้มันถูกแล้ว และเปลี่ยนชื่อแล้วก็ฟ้องเหมือนเดิม .......
      ......ท่านใด มีวิธีแก้ ให้ install ได้ กรุณาช่วยหน่อยครับ..อยากใช้โปรแกรมนี้มากครับ...

Comment

Working...
      X