Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น C&C3 และ RoII ลื่นๆ~~นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น C&C3 และ RoII ลื่นๆ~~นะครับ

คือยังไม่ได้จะเอาเร็วๆนี้หรอกครับแต่... จะดูไว้เผื่อ เมื่อไหร่ที่เกมส์ 2 เกมส์นี้ออกมา

เครื่องใหม่ผมจะบังเกิดขึ้นทันที RoII นี่ดูแล้วทุกท่านคงคิดว่าสเป็กต่ำ แต่!!! เอาแบบ

เดินในเมืองคนเยอะๆไม่กระตุก กิลวาร์ไม่กระตุก เน็ตผมน่าจะผ่านอ่าครับ 512/1mb

งบ 35000-50000 โดยประมาณ น้อยได้ก็ดี เยอะก็เก็บเพิ่ม (แต่น้อยๆดีกว่านะครับ)

***เอาแต่เครื่องนะครับ รวม เคส PSU ด้วย***

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ ผมเรื่องมากนะเนี่ย ^^

โอ้ววววว พอดีผมไม่ได้อ่าน 2-3 กระทู้ก่อนหน้านี้อ่ะครับ มีคนป่วนกันเยอะเหลือเกิน

ผมไม่ได้มีเจตนาร้าย รึว่าป่วนใครๆ ผมแค่ต้องการความรู้

ต้องขอโทษสำหรับท่านที่ไม่พอใจกระทู้นี้ด้วยครับ ให้คิดว่ามองไม่เห็นละกัน -.-

ก่อนจะถึงตอนนั้นราคาเครื่องที่พวกท่านจัดให้ผมคงลงไปอีกไม่มากก็น้อย

ขอบคุณสำหรับเวลาที่สละมาตอบกันครับ(เด้อครับเด้อ)

Comment

เอาไว้จะซื้อแล้วจะจัดให้ สัญญาครับ รอถึงวันซื้ออาจจะได้ของที่ดีขึ้นรุ่นใหญ่ขึ้นในราคาเท่าๆกันครับ

Comment

C&C 3 RO2 นี้เกมส์แรกกินเครื่องเยอะมากครับ ส่วน RO2 เ้ข้าใจถูกนะเนี่ย สเปคร้านเกมส์ก็เล่นได้ครับ อยู่ที่ เน็ตมากกว่า

Comment

C&C 3 ลองก้วย C2D 3GHz + 7800GT ram 2gb ลื่นคับ เปิด AA ด้วย

Comment

ขอบคุณมากๆสำหรับทุกความเห็นครับ

เอาไว้เป็นแนวทางในวันข้างหน้า

เมื่อไหร่เกมส์เข้าผมจะมาขุดกระทู้นี้นะครับ

(ถ้าไม่ฟอร์แมตเครื่องซะก่อน)

Comment

Working...
            X