Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปค ผมจะเล่นเกมอะไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปค ผมจะเล่นเกมอะไรได้บ้างครับ

6000+ ATHLONx2

ASUS M2N68

2048/800 APACER 2 ตัว

256 ATI 3650 TOP ASUS

ยิงไข่...^^

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์ ถ้าจะเล่นครับ และเล่นได้ 55+

Comment

เกมไม่ต้องลงครับ ลงแบบ ลายเซ็น ผม อย่างเดียวพอ ลื่นมากๆ

Comment

Originally posted by graffiti View Post
          เกมไม่ต้องลงครับ ลงแบบ ลายเซ็น ผม อย่างเดียวพอ ลื่นมากๆ
          อะไรลื่นหรอครับ

Comment

ทุกเกมส์ที่ท่ายอยากจะเล่น
            ถ้าเล่นไม่ได้คือเล่นไม่ได้(กระตุก)

ไม่มีตัวบงชี้หรอกครับ ว่าเกมส์ไหนเล่นได้ไม่ได้ ขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ใช้งานว่าจะปรับ LOW ในความพอใจของตัวเองไหม?

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอแรงกว่าเดิมหน่อย (พวก hd3850 ขึ้นไป หรือ gf9600 ขึ้นไป เล่นลื่นได้ทุกเกมส์แน่นอน)

Comment

Originally posted by graffiti View Post
                อยากลงบ้างอะครับ ขอบ้างได้ไหม พอดีช่วงนี้เบื่อเกม อยากหาอย่างอื่นมาลง

Comment

Working...
                X