Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Last Remnant_Benchmark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Last Remnant_Benchmark

โหลดได้ที่ http://www.square-enix.co.jp/remnant...oad/index.html

ผลเทส ปรับที่ 1280x1024 Full Averange 55 แต่ภาพที่ได้รู้สึกแปลกๆ อัตราส่วนภาพfix ไว้ที่widescreenปรับไม่ได้อ่ะ

แหล่มเลยครับ จองที่ก่อน อิอิ

โหลดเสร็จ แตกไฟล์ ลองได้เลย ไม่ต้องติดตั้ง ปรับภาพเต็มจอได้ครับ 1440x900 ใช้จอยปรับเลื่อนเมนูครับ

Last edited by armyman; 30 Jan 2009, 23:18:06.

Comment

สะใคครับ ภาพสวยแต่ไม่กิน spec

Comment

ภาพสวยแฮะ...แต่ไม่รู้ตัวเกมสนุกรึึป่าว เห็นรีวิวคะแนนน้อยจนน่ากลัว...

Comment

Unreal Engine นี่ ภาพมันมีเอกลักษณ์จริง ๆ แฮะ

Comment

คอมกรูมันเทพพพพพพพพพ
            ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Comment

110 เฟรมเนี่ยนะเฮ้ย เทพโครตเลยเว้ยเฮ้ย O_O

Comment

หลังจากเทสแล้ว
                เอาเดโมมาตบหน้าตูเลยดีกว่า!
                1440x900 full

Last edited by TheRocKMaN; 31 Jan 2009, 16:52:08.

Comment

มีเกโรโร๊ะด้วยอะ อิอิ

Comment

ภาพสวยครับผมใช้เครื่องแม่ผม test
                    1024x768=59
                    1280x1024=41
                    e2140@3.0+8600gt+ram 2gb

ตอน test cpu usage 97-100% เลยแต่ ram 800-900 mb

Comment

มีให้เทสอย่างนี้ PC จะมีหวังไหมครับ

Comment

คล้ายเกมส์ DMC 4 อะ
                        แต่ภาพสวยมาก

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                          ภาพสวยแฮะ...แต่ไม่รู้ตัวเกมสนุกรึึป่าว เห็นรีวิวคะแนนน้อยจนน่ากลัว...
                          -----------------------
                          คะแนน review

IGN 5.3/10

ฟามิสึ 38/40

Gamespot 5.3/10

จะเอาคะแนนของใคร rpg us / rpg jp ถ้าใครเล่น rpg jp มาตลอดเตรียมเครื่องให้พร้อมแล้วออกลุยได้เลยครับ
                          Last edited by toon ชาวโลก; 31 Jan 2009, 09:59:45.

Comment

Originally posted by gel View Post
                            มีให้เทสอย่างนี้ PC จะมีหวังไหมครับ
                            อ่า เพราะว่ามันลง PC ไงครับ มันถึงมีให้เทส
                            เมษายนนี้ครับ

Comment

1920x1080 fullscreen คับ ได้แค่นี้เอง
                              ตามรูปเลยใหญ่โตมากๆ
                              Averange ประมาณ 15 อ่ะคับ

น่าเล่นเนอะ ไม่มี ff ให้เล่นก็เล่นเกมส์นี้ก็ได้ น่าจะอารมณ์เดียวกัน

Last edited by arito; 31 Jan 2009, 10:37:18.

Comment

Working...
                              X