Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ HD4870 แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ HD4870 แนะนำทีครับ

เอาแบบ512mbก็พอครับ ยี่ห้อไหนดีครับ ช่วยหน่อยนะ

ยี่ห้อไหนก็ได้

Comment

เหมือนๆกันนะผมว่า อาจจะต่างตรงซิงค์ ของ HIS IceQ ก็สวย และเย็นดี เเต่เเพงง่ะ -*-

ตัว PWC PCS+ กำลังดีนะผมว่า

Comment

Sapphire hd4870 toxicตัวนี้เป็นไงครับถ้าเทียบกับpower color hd4870 pcs+

Comment

ดูดีนะคับ น่าจะเย็นกว่าด้วยม๊างดูซิงค์เเล้ว

^^

Comment

แล้วราคาpower colorกับhisเท่าไรครับ

Comment

กาดจอของ pwc แพงกว่า his ประมาณ 300-500 (มั้งนะคับ)
              กาดจอpws ก็ดีนะคับ

แต่ส่วนตัวผมชอบ his มากกว่าอะคับ

Comment

512 หาไม่ได้แล้วมั้ง เดี๊ญวนี้น่าจะมีแต่ 1g

Comment

เชียร์ HIS IceQ +1

Comment

Originally posted by pekza View Post
                    กาดจอของ pwc แพงกว่า his ประมาณ 300-500 (มั้งนะคับ)
                    กาดจอpws ก็ดีนะคับ

แต่ส่วนตัวผมชอบ his มากกว่าอะคับ

Originally posted by pandaranger007 View Post
                    512 หาไม่ได้แล้วมั้ง เดี๊ญวนี้น่าจะมีแต่ 1g
                    Sapphire 4870 512mb ยังมีครับ 8890

Originally posted by ZatanBoy View Post
                    เชียร์ HIS IceQ +1
                    ค่าตัวมันเท่าไหร่หว่า

Comment

แต่ผมชอบ Powercolor มากกว่า นะ

Comment

็HIS ถูกกว่า 9200-9600

Comment

His iceq turbo 512 Mb เพิ่งจะถอยมาครับ โดยรวมแล้วดูดี ไม่ร้อนมากเท่าไหร ราคาที่advice 9520-. ครับ

Comment

Originally posted by lm48bath View Post
                            His iceq turbo 512 Mb เพิ่งจะถอยมาครับ โดยรวมแล้วดูดี ไม่ร้อนมากเท่าไหร ราคาที่advice 9520-. ครับ
                            Core/Mem มันเท่าไรครับ มากกว่า Sapphire หรือเปล่า

Comment

มาดัน HD4870 PCS+ 1GB DDR5 อิอิอิอิ แล้วแต่งบนะครับแล้วก้อเลือกร้านซื้อหน่อย ซื้อร้านที่เค้าให้คำแนะนำพร้อมปรึกษานะครับ ส่วนตัวชอบซื้อร้าน ตามลิ้งค์ ครับ http://www.busitek.com/ กับร้าน เจได

Comment

Working...
                              X