Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับ มันแสดง หน้าต่างแบบนี้มันคืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับ มันแสดง หน้าต่างแบบนี้มันคืออะไร

ตามนี้เลยครับ มันคืออะไรครับอาการแบบนี้ ไฟไม่พอ หรือ การ์ดจอ จะพังครับ

ผมใช้ 8800GT ครับ PSU ก็ Enermax 460w 2Fan ครับ

อุปกรณ์ในเครื่องน้อยมากครับ มีแค่ DVD RW กับ HDD 500G ลูกเดียว พัดลม 8 ซม 5 ตัว

ขอความกระจ่างด้วยครับ ><

น่าจะเกิดจากไม่ได้เสียบสายไฟการ์ดครับ แนะนำว่าให้เสียบตอนนี้เลยก่อนที่การ์ดจอท่านจะลาโลก

Comment

ตาม rep บนครับ

ย้ำ ให้ไวเลยครับ

Comment

-..- ผมก็เสียบ อยู่นะครับ เด่วถ้าไงจะ ถอด ออกมาแล้วเสียบใหม่อีกที ขอบคุณครับ

Comment

พาวเวอของอะไรคับ

มันเหมือนจ่ายไฟไม่พออ่ะ

Comment

ต่อไฟเพิ่ม 6 Pin ยัง

Comment

Working...
            X