Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ps2 ดีกว่า Ps3 ตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ps2 ดีกว่า Ps3 ตรงไหนครับ

ตามนั้น
    ก็ถึงขนาดบางคนซื้อ Ps3 มาเล่นเกม Ps2 โดยเฉพาะ

Originally posted by verjil View Post
    ตามนั้น
    ก็ถึงขนาดบางคนซื้อ Ps3 มาเล่นเกม Ps2 โดยเฉพาะ
    จริงเหรอ มันต้องเล่นด้วยแผ่น ps2 แท้ด้วยมิใช่เหรอ.... แล้วคนที่มี ps3 ก้น่า
    จะมี ps2 ไว้ในครอบครองมาก่อนแล้วทั้งนั้นมั๊ง

Comment

มัน ล่อเป้า หรือ ถามหวังเอาจริงละเนี้ย

Ps2 ดีกว่า Ps3 ตรง ถูกกว่า มีแผ่นปลอมให้เล่นด้วย ราคาแผ่น ต่างกัน 50-100 เท่า เลยนะ

แล้ว มีไอ้บ้า ไหน ซื้อ Ps3 มาเพื่อจะเล่นเกม Ps2 โดยเฉพาะ ด้วยรึ ? สงสัยเมา เครื่อง ps2 ราคา 3000-4500 เอง ถ้า เอาเกม Ps2 มาเล่นด้วย บางเกม ก็พอทน

แต่ถามจริงๆ ถามทำไม อยากรุ้อะไรกันแน่ รุ้สึก กระทุ้แนวนี้ อยุ่ๆจะเยอะขึ้น

Comment

Originally posted by Violent View Post
        มัน ล่อเป้า หรือ ถามหวังเอาจริงละเนี้ย

Ps2 ดีกว่า Ps3 ตรง ถูกกว่า มีแผ่นปลอมให้เล่นด้วย ราคาแผ่น ต่างกัน 50-100 เท่า เลยนะ

แล้ว มีไอ้บ้า ไหน ซื้อ Ps3 มาเพื่อจะเล่นเกม Ps2 โดยเฉพาะ ด้วยรึ ? สงสัยเมา เครื่อง ps2 ราคา 3000-4500 เอง ถ้า เอาเกม Ps2 มาเล่นด้วย บางเกม ก็พอทน

แต่ถามจริงๆ ถามทำไม อยากรุ้อะไรกันแน่ รุ้สึก กระทุ้แนวนี้ อยุ่ๆจะเยอะขึ้น
        จขกท คนเดียวกะที่ ตั้งถามว่า ทำไมถึงใช้ ps3 พิมงานนิ๊

Comment

ถ้าพูดตรงๆที่คนส่วนใหญ่ซื้อ ps3มาเล่นps2 เพราะไม่มีตังซื้อแผ่น ps3มั้งครับ แบบว่า ps3แผ่นนึงตกเปง1000
          เพย์2 แผ่นละ80(ก็อปนะ)

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            ถ้าพูดตรงๆที่คนส่วนใหญ่ซื้อ ps3มาเล่นps2 เพราะไม่มีตังซื้อแผ่น ps3มั้งครับ แบบว่า ps3แผ่นนึงตกเปง1000
            เพย์2 แผ่นละ80(ก็อปนะ)
            มันเล่นแผ่นก็็อปได้ด้วยรึ

PS3=PS2+PS1
            Last edited by Nihilus; 31 Jan 2009, 00:49:01.

Comment

มากไปก็ไม่ดีนะ

Comment

เห็นตั้งเเต่ละกระทู้ ....เห้อ

Comment

PS2 ดีกว่าครับ ผมเอามาโหลดบิทไวมากๆ เรโซพุ่งกระฉูดเลย ออนบอร์ดของ PS2 แรงกว่า GTX295 3-way อีกนะครับ..หุหุ

Comment

คิดว่าแผ่นมันหาง่ายน่ะครับ คนเลยชอบ

Comment

PS2 ดีกว่า PS3 ตรงที่เครื่องราคาถูกกว่า 4 - 5 เท่า แผ่นถูกกว่าประมาณ 8 - 10 เท่า แถม PS2 ยังเล่นแผ่นก๊อบได้ แถมหาโหลดได้ตามเวบ bit อีก รออีก 3 - 5 ปีค่อยซื้อมาเล่น PS3

Comment

ขอตอบตรงกับหัวข้อนะครับ

PS2 คือเครื่องเล่นเกมที่ขายดีที่สุดครับ

ส่วนเนื้อหาในกระทู้เนี่ยผมว่าไร้สาระครับ (พอๆกับใช้ PS3 พิมพ์งาน)
                        เพราะ PS3 ตั้งแต่รุ่นถัดจาก 20 GB , 60 GB เล่นเกม PS2 ไม่ได้แล้วครับ

Comment

ตรงที่.........-----------------.................ถูกกว่าครับ *0*

Comment

เกมส์มันเยอะ + ถูก หาซื้อง่าย ตลาดนัดยังมีแผ่นเลย

Comment

ประชดใครอีกละเนี้ยนาย

Comment

Working...
                              X