Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับเคส Lian-Li V2000Plusครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับเคส Lian-Li V2000Plusครับ

เพิ่งถอยมาวันนี้อยากรู้ว่ามีอุปกรณ์ในกล่องมาให้บ้างอ่ะครับเหมือนผมจะได้มาไม่ครบได้มาแต่ถาดๆไรสักอย่างแต่ไม่ได้พวกน็อตใส่HDDไรอย่างงี้อ่ะครับ

ลองไปดูในเวบเค้าดิคับ หรือว่าเช็คตามเอกสารที่ติดมากับเคสก็ได้ ปกติมันจะติดมากับเคสอยู่แล้ว

Comment

กรรมๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by PAAE View Post
        เพิ่งถอยมาวันนี้อยากรู้ว่ามีอุปกรณ์ในกล่องมาให้บ้างอ่ะครับเหมือนผมจะได้มาไม่ครบได้มาแต่ถาดๆไรสักอย่างแต่ไม่ได้พวกน็อตใส่HDDไรอย่างงี้อ่ะครับ
        ในกล่อง ขาวๆ จะมีพวกน๊อต ต่างๆ 3-4 ถุงมั้งคับแล้วก้อที่ขันน๊อตใส่ MB แล้วก้อตัวล็อคสาย สีขาวๆอีก 2 อัน

ถ้าได้ไม่ครบก้อไปบอกจากทางร้านที่ซื้อได้เลยคับ.

Comment

Working...
        X