Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกีี่ยวกับ ATi 4670 ICEQ TURBO DUAL (DDR3, TD) HIS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vgakup View Post
    pci ex ครับ

ตัวนี้ได้ไหมอ่ะครับ POWER 450w. DTECH (Box,w/Cable, 2Fan)
    ขี้ๆเลยครับ สบาย

Comment

Originally posted by vgakup View Post
      cpu ว่าจะเปลี่ยน ที่เดียวเลยครับ เปลี่ยนพร้อมบอรืดเลย เเต่ตอนนี้ ขอการืดจอก่อน

ค่อยๆอัพไปทีละชิ้น เเม่จะได้ไม่ว่า มาก เพราะซื้อยกชุด คงโดนด่าเเน่ๆ

เพิ่มเติมครับ เเรมผม ปรับให้มันเป็น 667 เเล้วครับ ความเร็วเเรม มัน 800 เเต่ บอรืดรับได้เเค่667 อ่ะครับ

ลองเล่นดูก่อนแล้วกันนะครับ

ขอให้มีความสุขกับการเล่นเกมส์นะครับ^^

Comment

วันนี้ไปถอยมาเเล้วครับ เเต่ไม่มี 530w อ่ะครับ มีเเต่ 520w อ่ะครับ

Tsunami Model:ATX520W ครับ

ได้ป่ะครับ วานท่านผู้รู้หน่อยครับ

เอ้อเเล้วใครมีการ์ดจอตัวนี้ที่ประกันยังเหลือ ขายต่อผมได้นะครับ หรือไม่ turbo ก็ได้ครับ หรือตัวที่เเรงกว่านี้ก็เอาครับ

Comment

รอเทพมาตอบครับ

Comment

ดันรอคำตอบสุดท้ายครับ

Comment

ไปเจอคำตอบในเว็ปฝรั่งมาครับ

Supply Requirement 400 Watt or greater power supply (550 Watt for ATI Cross FireX technology in dual mode) is recommended

ผม 520w ก็จิงเเต่ มัน รู้สึกจะวัตไม่เต็ม เเบบนี้มีผลอะไรป่ะครับ

ถามเองตอบเองเลยละกัน -*- สรุปได้ใช่ไหมครับ อ้างอิงจากกระทู้นี้

http://forums.overclockzone.com/foru...=330282&page=9

pondgang :ตัวนี้500watt เทียมไหวป่าวอ่า

artyeg :ไหวครับ
              Last edited by vgakup; 1 Feb 2009, 23:52:39.

Comment

ไหวครับ เพราะผมใช้อยู่

AMD x2 4800+
                ECS BLACK
                SEAGATE IDE 80G
                KINGSTON DDR2 1G*2
                HIS 4670 TURBO
                TSUNAMI COMMANDER 580W

อันนี้คือสเปคของผมครับ ก็เล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ

ถ้าการ์ดจอท่านยังไม่ถึงระดับ 8800GT หรือ 3870 ขึ้นไปก็ยังไม่ต้องกังวลมากนักครับ

ถ้าระดับนั้นแล้ว คงต้องเปลี่ยนแล้วหล่ะครับ(เป็นตัวระดับ1500.-ขึ้นไปครับ)

แต่ ณ ตอนนี้ ใช้ได้ครับ สบาย^^

Comment

Working...
                X