Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทะลุบล็อค บิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทะลุบล็อค บิท

อยากทราบ วิธี ทะลุบล็อคบิต ของทางเน็ต มาหลัยน่ะครับ ว่าต้องทำไงบ้าง ช่วยสอนการทำหน่อยนะคับ

อยากรู้เหมืนกันครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ

Comment

เหล้า1ขวดให้ผู้ดูแลครับ ของแบบนี้ต้องศึกษาเอง^^
      ----------------------------------------
      ศึกษาจากกูเกิลครับ=w=

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
        เหล้า1ขวดให้ผู้ดูแลครับ ของแบบนี้ต้องศึกษาเอง^^
        ----------------------------------------
        ศึกษาจากกูเกิลครับ=w=
        1 ขวดคงไม่พออ่ะมั๊งครับ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
          1 ขวดคงไม่พออ่ะมั๊งครับ
          จริงด้วย [ ยกลังเลย555 ]

Comment

อะอะ
            เห็นด้วย

Comment

ยากครับ ทำแบบนั้นผู้ดูแลจะโดนด่าเอา
              คิดถึงใจคนอื่นบ้างครับ ของส่วนรวม บิตเค้าปล่อยโหลดฟรีแล้ว ลงทุนติด ADSL ซะหน่อยเป็นไร

Comment

เช่าโคโลเอาครับ แล้วก็ดูดกลับมาโดยผ่าน FTP ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่คับวิธีนี้ หาหารกลับเพื่อนเอารับรองว่าประหยัดกว่าติดตั้ง ADSL เองครับ ี้

Comment

Working...
                X