Announcement

Collapse
No announcement yet.

msi am3ตัวนี้แรงพอไมอะคราบช่วยวิจารณทีคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msi am3ตัวนี้แรงพอไมอะคราบช่วยวิจารณทีคราบ

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1233371474
    ตัวนี้ครวใช้ กับ vgaและ:ซาวเสียง ตัวไหน ดีอะคราบถึงจะแรงและซับพอทกับเมนบอดอะคราบ

ผมมีงบอยู่ 46000 ครับ สำหรับ am3 ผมครวใช้เมนบอดตัวไหนคราบผมรอ am3มา เตรียมงบใว้ละ 46000 บอกสเปคผมหน่อยดิคราบอิออิอิอยากจะไดแรงๆอะฮะ
    Attached Files
    Last edited by IhIaClub; 31 Jan 2009, 15:11:33.

แรงโคตร ครับ ได้ phenom II ประกบด้วยละก็......

Comment

ถ้าตัวนี้ยังแรงไม่ พอตัวอื่นจะเป็นยังไงเนี่ย
      ส่วนเร่อง VGA ใช้ได้หมดครับ ซาวด์การ์ดด้วย

Comment

ตามงบ

Comment

อิอิ ขุนดันมาแว้ว
          อยากดู อยากดู

Comment

ซิ้งตรงภาคจ่ายไฟน่ากลัวดีแหะ ชอบๆ แต่มันจะแหกตาอย่างที่บางคนบอกไหมน้า

Comment

ถ้าปิดยี่ห้อไว้ ผมนึกว่า Abit กลับใจเลยนะเนี้ย อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
                ถ้าปิดยี่ห้อไว้ ผมนึกว่า Abit กลับใจเลยนะเนี้ย อิอิ

นั่นดิครับ ปกติ MSI ต้องแดงเดือด

Comment

ของอย่างนี้ต้องคู้กับ CPU AM3+ รุ่นใหญ่ ๆ ครับถึงจะเทพ

Comment

ถามว่าแรงพอไหม

มันอยู่ที่ใจคุณครับ

ถ้าใจคุณยังไม่พอ มันก็ยังไม่แรง

อีกอย่างลองถามตัวคุณเองนะครัย

ว่า

จะใช้มันให้้คุ้มกับเงินที่เสียไปหรือเปล่า

ลองคิดดูนะครับ

ผมเองก็เคยเป็นมาแล้ว

ตอนนี้คอผมแรงพอแล้วครับหุๆ

Comment

ราคาเท่าไหร่ล่ะครับตัวนี้.............

Comment

Working...
                      X