Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ XTC มันติดการ์ดยาวๆไหมครับ___________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ XTC มันติดการ์ดยาวๆไหมครับ___________

คือจะซื้อมาใส่มันติดไหมอะครับ

หรือตอนนี้เขาออก น็อตเเบบแบนมาเเล้ว

บอร์ดรุ่นไหนครับ

Comment

p5q ครับ

Comment

ถ้าใช้น็อตหัวยาวๆอ่ะติดแน่ๆ

ใช้หัวแบนสั้นสิ (มันมีแถมมา)

Comment

ใช้หัวแบน สั้น ไม่ติด

Comment

จะติดก็แต่ซิงค์ CPU อย่าง TureBlack หรือไม่ก็ V8 วัดและกะประมาณดีๆก่อนครับ (TureBlack ติดแน่ๆ V8 ลุ้นหน้างานเอา หุ หุ)

Comment

v8 ดูเเล้วไม่น่าติดน่ะครับ หากจาก ซิ้ง cpu ไกลพอสมควร

Comment

P5Q วาง layout cpu+ram ไม่ต่างจาก P5Q Deluxe เื่ท่าไหร่

ถ้าใช้ OCZ XTC + True Black / Ultra-120 ex ได้แน่นอน

Comment

V8 ไม่ติดครับผมใช้อยู่ครับต้องเปลี่ยนเป็นน๊อตตัวสั้นตาม Rip บนครับ

Comment

Working...
                  X