Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด ตัวไหนเงียบบ้าง ครับ หาตัว เงียบๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด ตัวไหนเงียบบ้าง ครับ หาตัว เงียบๆครับ

การ์ด ตัวไหนเงียบบ้าง ครับ หาตัว เงียบๆครับ asus his ใครเงียบกว่าครับ เเบบมี พัดลมนะ
    Last edited by killerdie111; 31 Jan 2009, 15:58:58.

อยากเงียบจริงต้องหา asus silent ครับซิ้งใหญ่ไม่มีพัดลม

Comment

จดๆ

Comment

hisหล่ะ เงียบ เย็น

Comment

การ์ด ที่ไม่เสียบปลั๊กไฟ จะเงียบ ไม่มีเสียง แล้วก็ไม่ร้อนด้วย

Comment

ออนบอร์ดเงียบสุด...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
              ออนบอร์ดเงียบสุด...

Comment

หากรุ่นที่เป้นพัดลมผมชอบ HIS เงียบสุดเท่าที่เคยใช้
                รองมาเป็น XFX ครับ หรือตัวซิ้งค์ ZALMAN ก็เงียบดี

Comment

HIS โคตรเงียบเลย

Comment

Working...
                  X