Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวบกวนสอบถามการ์ด4870X2ผมใส่2เเผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัด 3Dmark06/Vantage มาให้ชมทีครับ...^^

Comment

รอดูด้วยได้มะ

Comment

ผมได้เทสเเล้วคะเเนนมันลงมามากกว่าเดิมไม่รู้เป็นเพราะเมนบอร์ดมันรันx8กับx8 หรือเปล่าคับ
        asus P5Q-Eคับ รบกวนด้วยนะคับ เพราะผมได้เเค่นี้ก็สุขใจเเล้วคับอีกอย่างผมได้ลองรัน
        Nurien Tech Demoดูก่อนที่จะยัดสองตัวมันจะกระตุกตรงตอนถ่ายช่วงขานางเเบบเเต่พอใส่
        สองตัวเเม้เฟรมเรตตอนเเรกจะเจ็ดสิบนิดๆเเล้วลดลงมาไม่ถึงห้าสิบเเต่พอช่วงเดียวกันมันตกไปที่
        16-17เฟรมภาพไม่กระตุกเเต่มันจะหน่วงๆผมคิดว่ามันเป็นตัวpacthที่ไม่รองรับATIใช่ไหมคับ
        เพราะเรื่องที่เกิดก็เพราะโปรมNurien Tech Demoนี่เเหละคับที่ทำให้เล่นไปขนาดนี้เหอๆ
        เด๋ยวผมจะเอาผลมาให้ดูนะคับ

อันนี้รูปตอนใช้การ์ดตัวเดียวคับ
        Attached Files
        Last edited by MaZZaM; 2 Feb 2009, 10:36:11.

Comment

แรงและรวยมากๆครับ

Comment

Working...
          X