Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผมมันอ๋อๆอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผมมันอ๋อๆอะคับ

คือผมใช้EN9600GTอยู่อะครับ ตอนแรกสุดๆผมต่อไฟเพิ่ม6pinก็เล่นเกมได้ปกติ
    ทีนี้ครั้ง2ผมใช้แต่งานwordเลยเอาไฟเลี้ยงออก ทำwordเล่นเน็ตได้ดีเกมกระตุกคับ
    ทีนี้ผมอยากเล่นเกมบ้างผมเลยเอาไฟเลี้ยงต่อเข้าไป แต่มันกลายเป็นwordเล่นเน็ต กระตุก
    เกมกระตุกสุดๆคับ ทำไงดีคับแถมประกันD com อีก

ปรกตินะครับ ไฟเลี้ยงไม่ควรเอาออกครับ การ์ดบางตัวไม่ต่อไฟเลี้ยงเปิดเครื่องไม่ได้นะครับ

ปิดเครื่องเซตใหม่แล้วไม่หายก็งานเข้าแล้วครับ

Comment

Working...
    X