Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 7750BE หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 7750BE หน่อยครับ

คืออยากถามว่า 7750BE ใช่กับ บอร์ด ASROCK ALiveNF6P-VSTA ได้ไมอะครับ

แล้ว 7750BE หาซื้อที่ไหนได้บ้างอะครับ

คือว่าอยากจะให้เลือกระหว่าง 6000+ 1x2MB กับ 7750BE จะเลือกตัวไหนดีอะครับ เอาไว้เล่นเกมนะครับ ไม่ค่อยได้ทำงาน

ดูหน่อยนะครับ

7750BE เลย แรงดี เพื่อนสอยมา ยังอยากได้เลย อิอิ

Comment

Originally posted by boat0012 View Post
      แล้ว 7750BE หาซื้อที่ไหนได้บ้างอะครับ
      ร้าน Jedi / ร้าน Save way ที่ พันธ์ทิพย์ (ร้านอื่นๆก็มี แต่จำชื่อไม่ได้)

ร้าน Advice ที่ เซียร์ ก็มีครับ

ร้าน Jet Computer ที่ ฟอร์จูน (ที่นี่เห็นอยู่ร้านเดียวนะครับ)

Last edited by littlefish; 1 Feb 2009, 09:35:54.

Comment

แล้วใช่กับ บอร์ด ALiveNF6P-VSTA ไดไมครับ

Comment

ได้ครับ..

http://www.asrock.com/mb/cpu.asp?Mod...F6P-VSTA&s=AM2
          Last edited by littlefish; 1 Feb 2009, 00:12:23.

Comment

ร้านแถวพันทิพงามวงวาน มีร้านไหนขายมั้งอะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

7750BE นี่มีพัดลมแถมมาให้ด้วยไหมครับ ใครซื้อแล้วบอกทีครับ

Comment

Originally posted by boat0012 View Post
                ร้านแถวพันทิพงามวงวาน มีร้านไหนขายมั้งอะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ
                อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ..แหะๆ..

Originally posted by vannosgo View Post
                7750BE นี่มีพัดลมแถมมาให้ด้วยไหมครับ ใครซื้อแล้วบอกทีครับ
                มีครับ..

Comment

ถ้าได้มาแล้วไงก็อัด show หน่อยน้า

Comment

ว่าจะไปซื้อเหมือนกันครับวันนี้ 7750BE แต่อยากจะได้ ECS Ultra มาประกบคู่ด้วยกันจะได้สมน้ำสมเนื้อ

Comment

น่าสนใจ

Comment

Working...
                      X