Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลัง oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลัง oc

ผมเทส orthos เปนชั่วโมงห็ไม่เออเรอ เล่น crysis ก็ไม่ค้าง แต่ถ้าปิดเครื่องแล้วเปิดจะคืนค่าครับ
    แต่ถ้ารีสตาดเฉยๆไม่คืนค่า หรือว่าถ้าปิดเครื่องแล้ว แล้วปิดสวิตซ์ที่ซับพายด้วย แล้วเปิดสวิตซ์ที่ซับพายเปิดเครื่อง ไม่คืนค่าครับ งง....

ไม่เกี่ยวกับสวิตซ์ของ PSU นะ
    อาจจะเป็นเพราะถ่านไบออสหมดมากกว่าค่ะ ซื้อมาเปลี่ยนก็โอเคละ ก้อนนึง 20-40 บาท

Comment

ซื้อบอร์ดมายังไม่ถึงปีเลยคราบ!!!

Comment

Originally posted by jeawsweet View Post
        ซื้อบอร์ดมายังไม่ถึงปีเลยคราบ!!!
        ลองดูรึยังคร้าบบบ!!!

Comment

ลองซะ อิอิ

Comment

ต้องลอง!

Comment

ของใหม่แกะกล่องยังเป็นเลยครับ ต้องลองดูก่อน

Comment

Working...
              X