Announcement

Collapse
No announcement yet.

มองไม่เห็นข้อมูลในFlash drive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มองไม่เห็นข้อมูลในFlash drive

USB อื่นๆมองเ็ห็นปกติครับแต่ทำไมพอเสียบ Flash Drive แล้วมองไม่เห็นข้อมูลอะไรเลยมีแต่ความว่างเปล่าข้อมูล 0.00kb ทุกอันเลยเป็นเพราะอะไรครับ Mainboard ผมรองรับ USB2.0 นะครับดูจากเว็บหลักมา <Asrock P4VM800>

เข้า mycom ดูแถบบน=>tool => folder option => view =>show hiden

Comment

สแกนไวรัสยัง....คลิ๊กขวาเปิดดูความจุด้วยว่าใช้ื้ที่ไปบ้างป่าว ที่ขึ้น 0k อาจจะเพราะมันเอาไปซ่อน

Comment

use space : 0.00 bytes
        free space : 0.00 bytes

ตั้งโชว์หมดทุกอย่างไว้ตลอดครับเครื่องผมก็มองไม่เห็นอยู่ดี

อันที่พึ่งซื้อก็เป็นนะครับลองดูแล้ว

Comment

Working...
        X