Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกันของไม่แพงก็แรงได้...หรือเปล่าหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูกันของไม่แพงก็แรงได้...หรือเปล่าหว่า

สวัสดีครับทุกท่านวันนี้ผมจะมาocน้องสมพรกัน พึ่งได้มาเลยครับสดๆร้อนๆเป็น โมเดล 3000 ครับ อิอิ
    -------------------
    สเปกโดยรวมก้มีดังนี้ครับ
    AMD Sempron 3000
    Abit NF-M2 nView กว่าจะได้มาก็ยากเย็นพอควรครับ ตอนแรกทางเซฟเวย์ให้ NF-M2S มาใช้ก่อนพอของเข้าค่อยมาเอา ซึ่งมันก็ ..... เอาเรื่องละครับ
    Geil Value series 512*2/667 ตอนแรกคิดว่าไม่เอาไหนที่ใหนได้มีดีเหมือนกันนิ
    พวกที่เหลือก็อ่อนๆคับ ก็คนมันรวยก็เลยได้แค่นี้...อิอิ
    มาดูกันเลย กะCPU-Z ลากไปได้ 2.5 ครับไม่ได้ทดอะไรทั้งนั้นครับเนื่องจาก...ความขี้เกียจก็เลยได้2.5 เองครับ.....วันหน้ายังมีครับ จะเอาให้ได้3.0เลย อิอิ

Last edited by eXzato; 28 Feb 2007, 22:36:16.

มาต่อกันเลยครับกับ ซุเปอร์พีไอครับ ได้น้อยไปหน่อย เดียวๆรอ3.0 ก่อน...พ่อจะให้เรวกว่าคนรูเลย อิอิ

Comment

สุดท้ายครับ กับ น้องสมพรกับเจ้า 6150 อ่อนๆของผม คงได้ทะลุ หลักหมื่น อิอิ ออกแนวฝันเฟื่อง

Comment

เง้อ ผมละก็เบื่อทำลายเซนใหม่จิงๆทำมาเปนร้อยรอบแล้วมั้งเนี่ย
        ---------------------
        ท่านใดมีอะไรติชมก็ว่ามาได้เลยนะครับ ยินดีรับฟัง

Comment

โอ้..แรงๆไม่ธรรมดา..

Comment

แรมที่แลกกับท่าน cesc มา ใช่ไหมคับเนี่ย

Comment

Originally posted by molly View Post
              แรมที่แลกกับท่าน cesc มา ใช่ไหมคับเนี่ย
              ใช่ครับพี่

Comment

แรงกันจิงๆช่วงนี้ . .

Comment

แรงจริงๆ

Comment

แรงจิงๆๆ

Comment

Working...
                    X