Announcement

Collapse
No announcement yet.

google ผมทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• google ผมทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะ

เว็บไซต์นี้อาจเป็นอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณ
    ไม่ได้เปิดอะไรที่มันอันตรายซักหน่อย
    ถ้าเข้า web โดยตรงมันไม่เป็นอะไรครับ
    แต่ google มันเป็น ทั้ง firefox และ IE
    ผม restart เครื่องแล้วมันก็ไม่หาย
    Last edited by tower; 15 Apr 2009, 07:02:46.

ใจตรงกันเลย เซฟรูปแล้วอัพลงเว็บ กำลังจะมาตั้งกระทู้ถามพอดี เป็นเหมือนกันครับ เซ็ง(ชิบหา..) จะ search อะไรก็ขึ้นหมด

Comment

เป็นความผิดพลากทางgoogleละครับ
      ไม่เชื่อลองคุ้นหา คำว่าgoogle
      Google
      เว็บไซต์นี้อาจเป็นอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณ
      มีเว็บไซต์ของคุณเองใน Google Sites ให้บริการฟรีและใช้งานง่าย แสดง Google.co.th ใน: English · โปรแกรมโฆษณา - ทางออกทางธุรกิจ - เกี่ยวกับ Google ทั้งหมด ...
      www.google.co.th/ - หน้าที่คล้ายกัน

ฮามั้ย

Comment

อ้าวสรุปทางเขาเกิดปัญหารึเราก็ตกใจนึกว่าคอมเรามีปัญหาซะอีก
        โล่งอก

Comment

ตอนนี้หายแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by SEnzoP View Post
            รู้สึกกว่า Google ก็โดนนะ แค่ปรับให้ผลการค้นหาเป็นเว็บอันตรายทุกเว็บ ตอนนี้ทาง Google เค้าแก้คืนแล้วแหละ
            โดน Hack ครับ

Comment

เปนเหมือนกาน

Comment

เป็นเหมือนกัน กำลังจะลง Windows ใหม่พอดี - -"

Comment

Working...
                X