Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ camfrog

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ camfrog

ทำไมกล้องแคมกบผมมันถึงได้หลุดบ่อยมากครับบางทีเปิดอยู่เสียงก็หายไปเฉย
    แต่กล้องนี่หลุดบ่อยมากมันเป็นทีอะไรเหรอครับ แล้วแคมกบเวอชั่นไหนดีสุดครับรบกวนขอความเห็นด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

อยากได้โค๊ดทะลุจอว่ะ 55+

Comment

แปร่วว แล้วมันเกี่ยวอะไรกับที่ผมถามม่ะเนีย

Comment

โดนยิงเปล่าครับ
        ผมเคยเล่นเเล้วพวกใช้โปรเเกรม Packet เเล้วยิง

Comment

คงไมได้โดนยิงหลอกครับเพราะว่ากล้องมันจะหลุดตลอดอะเวลาไม่มีคนเล่นในห้องผมอยู่คนเดียวทั่งห้องมันก็หลุด
          เสียงก็ชอบหายผมก็งงว่ามันเป็นเพระอะไร

Comment

ไม่มีคนเดาอาการผมถูกเลยเหรอครับ ฮือๆ

Comment

ไม่ต้องเสียเวลา เอาไปเลยบิด xx http://www.talobit.com/signup.php?referrer=kondada

Comment

ผมเดาเเล้วนะ
                เเต่คุณบอกว่าไม่ใช่ -*-

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ตอนแรกคิดว่ามันเป็นที่เน็ต รึป่าว มันก็ไม่เกี่ยว อยากรู้เหมือนกัน ว่าเป็นอะไรครับ

Comment

ลองปิดโปรแกรมต่างๆ ให้หมดแล้วเล่น แคมฟอก ปิด Anti-virus ปิด Firewall เช็คสปีดเน็ต เช็คไวรัส ครับ

Comment

Working...
                    X