Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อmouse dulex900b แล้วมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อmouse dulex900b แล้วมีปัญหาครับ

คือใช่ปกติไม่มีปัญหา แต่พอใช้พวกปุ่มพิเศษ แม้แต้เลื่อนไปด้านข้าง แล้วมันจะค้างอ่ะครับ

แต่ลองกับเครื่องไม่เป็นอ่ะครับ เป็นเฉพาะเครื่องผม มันยังขาดอะไรไปรึเปล่าครับ

ไม่ทราบว่าควรแก้ไขอย่างหรอครับ ต้องลงdriverหรืออะไรมั้ยครับ แต่มันก็ไม่มีแผ่นdriverมาให้ด้วย

-------------------------------
    ขอโทษครับแก้ปัญหาได้แล้ว ไม่ทราบว่าทำไมตอนแรก install driverไม่ได้ ทั้งๆที่ทำเหมือนกัน
    Last edited by SecretMelody; 1 Feb 2009, 01:31:27.
Working...
X