Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องลง Window ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องลง Window ครับ

ผมไม่เคยลง Windowเองเลย ทีนี้จะลง Window ใหม่ ข้อมูลจะหายหมดไหมครับ คอมผม HDD2ลูก แบ่งเป็น C / D / E ครับ

คือลง win ใหม่ อ่ะ ล้าง แต่ Drive C อย่างเดียว อ่ะครับ

ถ้ามูลอยู่ใน C เวลา ล้าง ต้องหายแน่
    ก่อนล้าง ก้อ ก๊อบข้อมูล ลง Drive อื่น ก่อนนะครับบบ

Comment

เวลาล้างเราก็ล้างแต่ไดว์ C ครับ ไดว์อื่นไม่ต้องล้าง ถ้ามีข้อมูลที่สำคัญที่อยู่ในไดว์ C ก็เซฟใส่แผ่น CD ไว้

Comment

delete C: อย่างเดียวครับ ข้อมูลใน C: /Mydoc/ destop หายหมด ก็อปไว้ที่อื่นก่อน

Comment

Working...
        X