Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Left 4 Dead ครับ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Left 4 Dead ครับ!

อะ สวัสดีครับพี่น้องโอซีแซด วันนี้ผมไม่ได้มารีวิวเกมหรืออะไรทั้งสิ้น(บอกทำไมเนี่ย) แต่จะมาสอบถามครับ ว่าใครเล่น Left 4 Dead ได้แล้วบ้าง

เรื่องมันเกิดเมื่อไม่นานนี้เอง ผมโหลด Left 4 Dead ของ Skullptura มาครับ พอลง เล่นได้ สักพัก หลุด เข้าใหม่ เล่นได้ สักพัก หลุด

สรุปคือ เล่นได้ แต่หลุดบ่อยนั่นเองครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่บั๊กหรืออะไร เพราะอ่านบอร์ดนอก เขาบอกเล่นกันได้สบายๆดี ใครมีทางแก้ หรือเคยเจอปัญหาแล้วก็แก้หาย มาบอกกันหน่อยนะครับ

สวัสดีครับ

ตอนแรกผมก็เป็นเล่นสักแปปหลุด เลยมาอัพเดทแพท กับปิด AA ถ้ายังหลุดเล่น วินโดว์โหมด ครับ

Comment

อิจฉาจริงๆ คนว่างเล่นเกม อิอิอิอิอิอิ

Multiplayer มั้ยครับ

ถ้าสนจะบอกนะ

อิอิ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มาบอกว่า จิ้มๆมั่วๆ หายแล้วครับ ยังไงก็ขอบคุณครับที่แสดงความเห็น

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
        อิจฉาจริงๆ คนว่างเล่นเกม อิอิอิอิอิอิ

Multiplayer มั้ยครับ

ถ้าสนจะบอกนะ

อิอิ
        เอาเมื่อไรเลาท่าน เวลาที่นี่กับเวลาที่โน่นไม่ตรงกันนะ แต่มัลติ เรามาเคลีย campaign กันแบบ co-op กันก่อนดีกว่า จากนั้นค่อย Sasss กระสุนใส่กันในโหมด VS

Comment

ใช้ไมค์ไม่ได้คราบ

ใครก็ ได้ คราบ ช่วย บอก ที ผมเข้า ไป ใน อ๊อฟชั่น เกม left 4 dead ล่ะเข้าที่ เสียง

มัน ปรับ ระดับ เสียงส่งไม่ได้อ่ะคราบ เป็น สี เทาๆ กด ไม่ ได้ แต่ อันอื่นกดได้หมด เลย

ไม่รู้ เป็นที่ อะรัย ใคร รู้ บอก ที คราบ พอ กด ทดสอบ ไมค์ ก็ เสียง ซ่า ตลอด เลย

อยากบ่นไกมได้อ่ะคราบช่วยที

Comment

ของเเท้ไปเลยครับ เกมดีๆ

Comment

disable multicore rendering

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                disable multicore rendering
                ตามนั้นเลย ใน Option >> Video >> Multicore Rendering "Disable"

Comment

Working...
                X