Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+

อยากทราบว่า การ์ดจออันนี่ดีไหม axtrom GeForce 9800GTX +(512MB DDR3)
    เห็นราคาถูกดีครับ

อยากรู้เหมือนกัน มะวานไปจับดู ซิงค์ใหญ่อลังการมาก จะว่าสวยก็สวยนะ อิอิ

Comment

ดีๆ

Comment

axtom เท่าที่ผมสังเกตดูนะ มันก็ตัวเดียวกับ Inno นั่นแหละครับ ไม่เชื่อท่านลองไปสังเกตดูดี ๆ เดี๋ยวจะโดนย้อมแมวขาย ผมว่านะจะเพิ่มเงินนิดนึง ไปซื้อพวก Asus winfast ดีกว่า ขายต่อง่ายด้วย ราคาไม่ตกมาก

Comment

เชียร์ วินฟาส ครับ 6790 big it 3 ปี com7(หน้าตาประมาณนี้)

Comment

ขอบคุณมาคราบบบบบบบบบบบ

Comment

ผมว่าของเค้าก็ดีพอสมควรครับ
              คงไม่ใช่ตัวเดียวกับ inno นะครับ ลองดูแพ็คเกจเค้าสิครับ กล่องเหล็กอย่างดี
              คงไม่มีใครซื้อแต่กล่องเหล็กมาแล้วเอาการ์ด inno มาใส่แน่ๆ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                ผมว่าของเค้าก็ดีพอสมควรครับ
                คงไม่ใช่ตัวเดียวกับ inno นะครับ ลองดูแพ็คเกจเค้าสิครับ กล่องเหล็กอย่างดี
                คงไม่มีใครซื้อแต่กล่องเหล็กมาแล้วเอาการ์ด inno มาใส่แน่ๆ

Comment

ใครมีรูปมั่งเนี่ย ขอดูหน้าตาการ์ดหน่อยจิครับ ^^

Comment

ดูที่หัวข้อ ARTICLE ของ www.overclockzone.com ดิ อิอิ

Comment

ดูจากเวปต่างประเทศยังไม่มีหน้าตาของเจ้า 9800GTX+ มีแต่ 9800GTX อะคับ

Comment

Working...
                      X