Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วๆสถานที่ประลองปัญญาของเหล่าแฟนบอย อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วๆสถานที่ประลองปัญญาของเหล่าแฟนบอย อิอิ

ผมมีเครื่อง ps3 มีปัญหาอะไรก็เอามาแชร์กันได้นะครับ

PS3 ด้วยคนเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน 80GB+Dualshock3 สดๆร้อนๆ 3เกมส์ Baja , Metal Gear Solid4 , GTA4 มีอยู่ 3 เกมส์ครับ 555+

ปล.PS3 ตอนใส่แผ่นเกมส์ครั้งแรก มันต้อง Install ก่อนหรือครับ
    ปล2.เพิ่งได้เครื่องเมื่อวาน กลับมามีห้อง Console ให้เลย 555+
    Last edited by BaKerStreet; 1 Feb 2009, 09:01:39.

Comment

อิจฉา จบ...

Comment

รอด้วยคนครับ ประมาณช่วงเม.ย.-มิ.ย. สอยแน่ครับ(รอราคาลง)
        Kill Zone 2 ออก 27 นี้นะครับ

Comment

PS3 80GB นี้ ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
            อิจฉา จบ...
            ด้วยคน

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
              รอด้วยคนครับ ประมาณช่วงเม.ย.-มิ.ย. สอยแน่ครับ(รอราคาลง)
              Kill Zone 2 ออก 27 นี้นะครับ
              ผมก็รอ kill zone 2 เหมือนกัน เห็น SS กับ ตัวอย่างแล้ว น่าเล่นสุดๆ

Comment

ps3 เท่าที่เห็นพี่ผมเล่นนะครับ

fifa09 pes09 เหมือนเกมส์ติดเครื่องแล้วแต่จะชอบ ถ้าใครมี PC เล่น pes09 ได้แนะนำให้ลองเล่น fifa09 บน ps3 ดูครับ

ใครอ่านญี่ปุ่นออกแนะนำ Valkyria Chronicles ครับ ผมชอบสไตล์นี้ดี rpg วางแผน turn base + action

naruto ก็สนุกดีแต่เรื่องเรื่องมันสั้นเอามากๆ เลย

white knight... ไม่อยากจะพูดถึงมันเลย แข็งๆ ศัตรูแค่เปลี่ยนสี... ยกเว้นว่ามี internet ออนไลน์ดีๆ ลื่นๆ น่าจะสนุกพอควรเลย
                Last edited by VINCEz; 2 Feb 2009, 00:31:13.

Comment

ปีนี้เล็งไว้ 4 เกม........ไม่เกินนี้
                  -สตรีท 4
                  -ป้าแว่น เกษา ขาปืน
                  -ดาร์คไซเดอร์ วร็อทออฟวอร์
                  -UFC2009

Comment

GT5 ตัวเต็มออก เด๋วตามไปติดๆ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                      PS3 80GB นี้ ราคาเท่าไหร่ครับ
                      PS3 80G ราคาประมาณนี้ครับ 14,800 บาท

Comment

ผมเป็นแฟนบอยของplaystationมานานแล้วคับ ตอนนี้มีps2รอps3เล่นกุ๊กู๋ได้จะสอยตามครับ

Comment

อยากกเล่น Tekken 6 T^T

Comment

แฟนบอยด้วยคน

อยากเล่น Valkyria Chronicles มาาาาาก

Comment

Originally posted by Xiah View Post
                              อยากกเล่น Tekken 6 T^T
                              ผมก็รออยู่เช่นกันครับ T_T

Comment

Working...
                              X