Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mortyr III Operation Thunderstorm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mortyr III Operation Thunderstorm

FPS สมัยสงครามโลก (อีกแล้ว) แต่ งงอยุ่อีกอย่าง มัน ภาค3 หรือ 4 กันแน่ - -' ตามบิทจะ เขียน III แต่ ใน review จะเขียน IV แต่ชื่อภาคOperation Thunderstorm เหมือนกัน

มันมีอะไรพิเศษ น่าเล่นกว่าคนอื่นไหม ดู gameplay ก็ออกจะธรรมดา

มีผู้ใดเคยเล่น แล้วมั้งเอย ดีเปล่า มีอะไรน่าสนใจมั้ง

เกมแนวนี้ มันเยอะเหลือเกิน

ปล. รู้สึก ช่วงนี้ จะตั้งกระทุ้เยอะแฮะเรา รบกวรเพื่อนๆใน บอร์ด ทนนิด อย่ารำคาญ เน้อ เพราะอาจจะเจอ เกมโหลดมา อะไรเนี้ย ห่วยซ่าา เซ้ง เลยอยากจะถามคนที่เตยเล่นมันเป้นไง (ยกเว้น เกมที่รุ้จักอยุ่แล้ว นั้นไงก็ต้องหามาเล่นอะนะ)
    Attached Files
    Last edited by Violent; 1 Feb 2009, 10:01:36.

จะให้ดีต้องมีรูปด้วยครับ

Comment

งึมม up ให้ละ แต่ ไม่รู้ pc version รึเปล่านะ ภาพนั้น

แต่ชอบ ลายเซ็น ท่านจัง เสียดาย ไม่โดนเป้าหมาย

Comment

อยากได้สงครามยุคปัจจุับันมากกว่า

ปืนไม่ค่อยโดนใจเลย

Comment

ผมว่ามัน...ไม่รู้สิเดี๋ยวลอง555

Comment

มันเหมือนairboneอ่ะ แต่ดูดอยู่ 55+

Comment

เล่นไป 2 ด่านแล้วครับ ขอสรุปสั้นๆนะครับ..........

เกมนี้ใช้ engine ของ FEAR ครับ ดังจะเห็นได้จากรูกระสุน เอฟเฟกแสงไฟตอนยิง ดังนั้นการยิงกันในเกมจึงออกแนวๆ fear ครับ แม้ว่าไม่ได้ให้อารมณ์ยิงกระจุยสะใจเหมือน fear แต่ก็โอเคในระดับนึงครับ แต่...อยากจะบอกว่าตัวเกมทำออกมาจืดสนิทครับ เหมือนกับเกมได้ถูกเขียนสคริปไว้แล้วว่าเดินมาถึงจุดๆนี้จะมีศัตรูโผล่ออกมจากห้อง 2 ตัว พอข้ามระเบียงไปจะมีศัตรูโผล่มายิงทางหน้าต่าง อะไรประมานนี้ บวกกับเส้นทางที่ตรงเด่ กับบัคจำนวนมหาศาล (ของผมนี่เข้าเกมแล้วค้างตลอดต้องคอยออกใหม่ถึงหาย) ทำให้พาลเบื่อเร็วมาก (ผมลบไปแล้วเรียบร้อย) ถ้าใครที่คลั่งไคล้เกมแนว FPS สงครามโลกครั้งที่ 2 แบบไม่คิดอะไรมากละก็เกมนี้ก็อาจจะเล่นพอสนุกได้อยู่ครับ ถ้่าสำหรับผม ผมขอบายครับ........

ปล. เป็นแค่ความเห็นของผมครับ

Comment

เห็น แว๊บๆ แต่ยัง มิได้ ดูด

ฮ่าๆ

Comment

ลงแล้ว เล่นแล้ว กำลังคิด ว่า ลบดีไหม

ไม่มีอะไรแปลกใหม่ เลย แถม เหมือนที่ rep บนบอก มัน ถือๆ ตรงๆเหลือเกิน ปืนก็แสนจะธรรมดา

ถ้าคุณเป็นประเภท ชอบ FPS แค่ได้ จับปืน วิ่งยิงๆๆๆ ก็สนุกพอแล้ว เล่นได้จ้ะ

แต่ถ้าต้งการอะไรแปลกใหม่ สนุก น่าลุ้น ทำได้หลายอย่าง บอกลา มันได้เลย

Comment

เกมจากค่าย CITY ถ้าเลี่ยงได้ ก็ควรเลี่ยงนะครับ แต่ถ้าชอบลองก็เชิญตามสบาย.....อิอิ

Comment

ถูกต้องคับดูดเกมของค่ายcityมา2ตัวผิดหวังมาก mortryกับspecnatz

Comment

คล้ายๆ The Royal Marines Commando เลย แถม ค่ายเดียวกันอีก ผิดหวังเหมือนกันอีก

Comment

Working...
                        X