Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความชช่วยเหลือ โน๊ตบุ๊ค Acer 4520G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความชช่วยเหลือ โน๊ตบุ๊ค Acer 4520G

เนื่องจากผมได้ทำการลงวินโดว์ใหม่แต่ไม่สามราถติดตั้งไดเวอร์ บลูทูธได้รบกวนขอคำแนะและช่วยเหลือด้วยครับ...ขอบคุณมากครับผม

ลง Launch Manager ก่อนครับติดได้แน่นอน

Comment

กดปุ่มบลูทูธครับพอไฟขึ้นสีฟ้าสักพักมันจะรีเท๊กacermodeขึ้นมา หรือจะลง Launch Managerก่อนก็ได้ครับแล้วรีสตาร์เครื่อง แล้วกดปุ่มเปิดบลูธูทธ แล้วก็ กด install ที่ไฟล์ setup ได้เลยครับ

Comment

Working...
      X