Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมดูโน๊ตบุ๊คตัวเก่าของผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมดูโน๊ตบุ๊คตัวเก่าของผมหน่อยครับ

ของลิเบอร์ต้านะครับรุ่นไรผมไม่แน่ใจแต่ spec มันบอกประมาณนี้
    เป็น
    เซลลีล่อน 1.1
    แรม SD256(133MHz)ในคู่มือบอกว่า Expandable to 512 หมายความว่ามันรับได้ 512 ใช่มั้ยครับ
    แล้วก็มีไดร์ว CD ธรรมดา ถ้าผมจะหา CDRW มันจะมีขายมั้ยครับราคาเท่าไหร่
    แล้วงบประมาณเท่าไหร่ที่พอจะซื้อโน๊ตบุ๊คมือสอง ที่เล่น need carbon ได้ครับเล่นเกม online ทั่วๆไปได้ด้วยนะครับ แนะนำหน่อยครับ ซัก 20000 พออยู่มั้ย

มือ2 ตามพันทิพขายแพงก่ามือ1อีก x _ x

Rw 1500-2000 มั้ง
    dvd rw 3000+

Comment

แล้วมันใส่ด้วยกันหมดใช่มั้ยครับ ผมไม่รู้เรื่องเลย เรื่อง NB ถ้า PC ยังจะพอขุนได้บ้าง..

Comment

Working...
      X