Announcement

Collapse
No announcement yet.

SVOA อัพเดตไบออสยังไง แนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SVOA อัพเดตไบออสยังไง แนะนำทีคับ

ปัญหาคือ เปลี่ยนถ่านแล้วมันยังไม่จำค่าบอร์ด

มีคนแนะนำว่าให้ลองอัพเดตไบออสดู

คือผมใช้ SVOA Model : P4-2.6C/KGB-COM1 แล้วได้โหลด Bios มาแล้วมีอยู่ 3 ไฟล์ AWDFLASH.exe, PS35BLSV, 35IIV2SV ผมใช้ flash disk boot แล้วพิมพ์ AWDFLASH แล้วก้อขึ้นหน้าจอให้ใส่ ชื่อ ตรงนี้ผมไปไม่ถูกแล้ว แนะนำทีนะคับ

ใครทีเคยอัพเดตไบออส แนะนำทีนะคับ
Working...
X