Announcement

Collapse
No announcement yet.

TT Toughpower 750 w,Silverstone 750 w,liberty 620 w เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TT Toughpower 750 w,Silverstone 750 w,liberty 620 w เลือกอันไหนดีครับ

ในราคาเท่าๆ กันนี้ ผมชั่งใจอยู่นานแล้วครับ หาข้อมูลมานานแล้ว ..แต่ก็ตัดสินใจไม่ถูกสักที..ช่วยผมหน่อยครับ

spec เครื่องแบบนี้ครับ.....

Intel C2D E6600 ไม่ oc
    Asus striker extreme
    8800 gts 320 mb SLI
    Corsair dominator 2 gb
    HDD 320 gb*1
    HDD 80 gb*2 raid 0
    DVD-RW *2
    x-fi xtreme music

TT Toughpower 750 w,Silverstone 750 w,liberty 620 w ตัวไหนจะรับไหวบ้างครับ...

ช่วยพิจารณาหรือคำนวณให้ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

ท่านก็ใช้ Liberty 620w. อยู่แล้วนิครับ ?

Comment

SilverStone Strider 750 Watt .. เป้นคำตอบสุดท้ายครับ

Comment

ถามว่าตัวไหนรับไหวบ้าง รับไหวทุกตัวที่ท่านบอกมาแหละคับ ผมชอบSilverstone 750 w

Comment

Originally posted by Cybernetic View Post
          ท่านก็ใช้ Liberty 620w. อยู่แล้วนิครับ ?
          ใช้กับอีกเครื่องอ่ะครับ...แต่อยากรู้ว่าสามตัวนี้มาใช้กับเครื่องที่กำลังเล็งๆ PSU อันไหนจะดีกว่าอ่ะครับ กลัว 620 w มันเอาไม่อยู่ครับ แต่ถ้าพอก็จะไม่ซื้อใหม่ครับ...

อยากถามอีกนิดครับว่าตัว liberty 500 w จะพอไหวหรือเปล่าครับ
          Last edited by heaven_no.9; 1 Mar 2007, 11:11:46.

Comment

Silverstone 750 w คุ้มกับ้งืนที่จ่ายไปทุกบาทเรย

Comment

tt750 ตัวนี้เคยดูพรีวิวเทสเว็ปนอกก็แรงดัน12vแทบไม่ดร็อปเลยครับสุดยอด
              ของซิลเวอร์ไม่รู้ครับ
              ส่วนอีเนอร์แม็กซ์620 ภาค12vให้มาน้อยนะครับจะพอใช้หรือไม่ก็เทียบกับอุปกรณ์คุณดูครับ แต่ประกันยาวดี

Comment

Silverstone 750 w

เขียร์ตัวนี้ครับ

Comment

Silverstone ครับ
                  ใช้ตัว 560 W. อยู่ครับ

Comment

ตัวเก่าขายปะครับ ^ ^

Comment

SilverStone 750 Watt

Comment

เอ . . . ใครรูบ้างว่าตอนนี้ Silverstone 560W เหลือที่ไหนบ้าง ไปเดินดูหมดทุกร้านเรยอะ

Comment

ดันๆ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
                          X