Announcement

Collapse
No announcement yet.

แทรคนี้ เทส ขำๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แทรคนี้ เทส ขำๆๆ

ลบละ
    Last edited by rat33; 1 Feb 2009, 23:51:13.

Volume 85-90 ลำโพง กลางๆๆ
    90+สำหรับคนที่คิดว่าเสียงที่ได้ยินจะไม่กลายเป็นเสียงอื่นๆๆ

Comment

ขอลองเอาไป Test หน่อยนะครับ

Comment

ลองๆ

Comment

ท่าน rat33 ครับเพลงนี้เอามาจากอัลบั้มตามรูปท่านรึครับ ผมจะได้ไปหาซื้อบ้าง

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
            ท่าน rat33 ครับเพลงนี้เอามาจากอัลบั้มตามรูปท่านรึครับ ผมจะได้ไปหาซื้อบ้าง
            มิใช่ครับ

Comment

มาจากอัลบั้มอะไรเอ๋ย

จะไปซื้อมาฟังบ้างครับ sound ดีจัง ไม่ได้ฟังเพลงไทยมานานแระ

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
                มาจากอัลบั้มอะไรเอ๋ย

จะไปซื้อมาฟังบ้างครับ sound ดีจัง ไม่ได้ฟังเพลงไทยมานานแระ
                ชอบสไตล์นี้เหรอครับ

Comment

เฮ้ย ผมเคยมีเทป แต่มันเจ้งไปล่ะ ทำไมเสียงมันดีจัง
                  หรือว่า เสียงจากการบันทึกเพลงไทยสมัยนี้มันห่วยแตก 555555+
                  สมัยก่อนงานมันดีกว่าเนอะ 555555+
                  หัวเราะทำไมก็ไม่รู้
                  ยังหาซื้อของใหม่ได้ป่ะเนี้ย

Comment

ชื่อเพลงไรอ่าคับ
                    หลังไมค์บอกด้วยนะคับ
                    อยากลองเหมือนกัน

Comment

เดี่ยวผมขอลองเอาไปเทสพระราม 5 ก่อน

Comment

เฮ้ย ผมเคยมีเทป แต่มันเจ้งไปล่ะ ทำไมเสียงมันดีจัง
                        หรือว่า เสียงจากการบันทึกเพลงไทยสมัยนี้มันห่วยแตก 555555+
                        สมัยก่อนงานมันดีกว่าเนอะ 555555+
                        หัวเราะทำไมก็ไม่รู้
                        ยังหาซื้อของใหม่ได้ป่ะเนี้ย
                        ไม่มีละไม่แน่แถวๆๆ คลองถม อาจจะยังมีอยู่
                        ผมว่าไม่ห่วยหรอก แค่ไม่ปราณีต เพราะอะไรๆๆก็เร็วไปหมด ยิ่ง ค่ายใหญ่ๆนี่ยิ่งไม่เน้นเลย
                        ตอนนั้น ค่าย นี้ เป็นค่ายเล็กๆๆที่ทำงานได้สุดๆๆมาก แต่ละชุดที่ออกมานี่เนียนๆๆทั้งนั้น
                        เคยมีครั้งนึงติดแผ่นนี้ไปลองที่ งานเครื่องเสียง ที่ โรมแรง praknai...เสียงที่ได้ยินลืมชุดที่บ้านไปได้เลย
                        1994!!!
                        Last edited by rat33; 2 Feb 2009, 11:33:14.

Comment

Originally posted by samboy View Post
                          เดี่ยวผมขอลองเอาไปเทสพระราม 5 ก่อน
                          ทำไมต้องไปพระราม 5ล่ะครับ

Comment

Originally posted by rat33 View Post
                            ทำไมต้องไปพระราม 5ล่ะครับ
                            เออ น่านสิ ทำไมต้องไปพระราม 5
                            55555+

Comment

Working...
                            X