Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ mainborad m2n ของ asus หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ mainborad m2n ของ asus หน่อยคับ

คือผมไปซื้อ mainboard m2n-e SLI ถ้าใช้การ์ดจอ2ตัว มันจะลดเป็น 8x หรอคับ

เพื่อนผมบอกว่าถ้าจะให้วิ่ง 16x ต้องเป็น M2N32 SLI ใช้เปล้าคับ ที่ต้องมีเลข32 อยู่ใช่เ้ปล่าคับ
    Last edited by NerubiaN; 1 Mar 2007, 18:31:11.

ใช้ครับเข้าใจถูกต้อง แต่ไม่รุว่าไอ้บอร์ดรุ่นที่บอก มันมีด้วยเหรอครับ ไม่เคยเห็นเลย เห็นแต่ m2n32 sli

Comment

sli X16+X16 กับ sli X8+X8 ใช้งานไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่หรอกคับ

Comment

Originally posted by pangpang View Post
        sli X16+X16 กับ sli X8+X8 ใช้งานไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่หรอกคับ
        ถูกๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by pangpang View Post

ถ้าไม่ไช้ที่ความละเอียด 1152*864 ขึ้นไปก็ไม่เห็นผลอะ

Comment

8x8 หรือ 16x16 ไม่ต้องซีเรียสหรอกครับ ถ้าไม่ได้ใช้การ์ดจอที่มันแรงมากๆๆๆๆ ขนาดผมใช้
            GF7600GS Sli กัน คะแนนยังผิดกันแค่หลักร้อยเอง ใช้งานจริงนี่ ไม่รู้เรื่องเลย

Comment

Working...
            X