Announcement

Collapse
No announcement yet.

-Reviews - เคส เก่าๆครับเอามา Modify ใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -Reviews - เคส เก่าๆครับเอามา Modify ใหม่ครับ

เคสบ้านๆครับ เปนเคสที่ผมใช้มา ประมาณ 4 -5 ปีแล้วน่ะครับ เคยพ่นสีดำมาแล้ว หุหุ

วันนี้เอามา พ่นสี บอร์นใหม่ แล้วทำการกลับ ในเคสใหม่ เอาบอร์ดกลับหัวลง หุหุ

ไม่รู้จะเข้าตาเพื่อนๆ พี่ๆ ก้อต้อง ขออภัยด้วยนะครับ

อดีต ....

ปัจจุบัน

ที่ทำการ โม ใหม่.....ฝีมือผมเอง หุหุ

ถ้า ดู มันขัดๆ ก้อขอโทดด้วยนะครับ

ชมแล้ว ช่วย Comment บ้างนะครับ เอาไว้เปนแนว ๆๆ ที่จะแก้ไข
    Last edited by yoshimassu; 1 Feb 2009, 23:30:02.

แจ่มครับ ๆ มีเวลาเด๋วทำกะ G-view ของผมมั่ง

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
      แจ่มครับ ๆ มีเวลาเด๋วทำกะ G-view ของผมมั่ง

จัดเลยครับผม แปลกดีนะ หุหุ.....

Comment

กลับหัว แจ่มดีครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          กลับหัว แจ่มดีครับ
          ขอบคุณครับ

ปล. ถ้าเป็นคนล่ะก้อ เลือดไหลไปอัดสมอง หมดและ555+

Comment

สวยคับ

ดูสว่างเรยทำสีนี้

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
              สวยคับ

ดูสว่างเรยทำสีนี้

เอาบ้างเลย ท่าน ...

Comment

หุหุ อินเทรน

Comment

งันดูเงา ๆ เหมือนสเปรย์โครเมี่ยมเลยงับ เคลือบปะนี่

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                    งันดูเงา ๆ เหมือนสเปรย์โครเมี่ยมเลยงับ เคลือบปะนี่

ใช่ครับ ลงเคลือบเงาไปอีกชั้น นึงครับ

Comment

มีเคส Gview อยู่อยากรุ้ว่าข้างในเคส ใช้กระดาษทรายเบอร์อะไรคะ เพราะของเก่ามันขึ้นขี้เกลือหมดแล้ว

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                        มีเคส Gview อยู่อยากรุ้ว่าข้างในเคส ใช้กระดาษทรายเบอร์อะไรคะ เพราะของเก่ามันขึ้นขี้เกลือหมดแล้ว

อันนี้ผมไม่ได้ ขัดเลย.. ล้างน้ำแล้วพ่นเลย

แต่ที่เคยทำให้เพื่อน ใช้ 500 ขัดหยาบ ๆ แล้ว ลง ด้วย 800 ไรประมาณนี้อ่ะ ขัดละเอียด

เวลาไปซื้อก้อลองจับๆดู เนื้อมันด้วยนะ จ๊ะ...

Comment

สุดยอดครับ ชอบตรงทำที่วางHD ใหม่ แจ๊มจริงๆ ผมอยากมีแบบนั่นมั่งจัง

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                            สุดยอดครับ ชอบตรงทำที่วางHD ใหม่ แจ๊มจริงๆ ผมอยากมีแบบนั่นมั่งจัง
                            ทำง่ายครับผม อคริลิค ตัด2แผ่นเล็กๆ เจาะรูให้ตรงกัน ทีนี้ก้อแล้วแต่ท่านจะ ยึดมันยังไง
                            555+

Comment

พวกกลับตัวกลับใจ มาอีกรายล่ะ
                              555+

เคยคิดจะทำบ้าง แต่จนปัญญา(+เงินทอง)

Comment

Working...
                              X