Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขนาดลำโพงตัวนี้มันกี่นิ้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขนาดลำโพงตัวนี้มันกี่นิ้วครับ

เปิดดังมากจนลำโพงมันแตกแล้ว - -"

ลำโพง SAAG 10S น่ะครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

10s ? ทิ้งดีกว่า อย่าซ่อมเลย ซ่อมไม่ขึ้น โมไม่ขึ้น

Comment

ไม่ได้ทำให้เสียง ดีขึ้นอ่าครับ คือไม่อยากให้มันเสียงแตก

เพราะมันเป็นลำโพง TV อ่ะครับ - -"

เอาไว้ต่อให้คุณแม่ดู tv

ขอบคุณท่านเรือรบมากๆนะครับ

Comment

หากรื้อถอดตัวลำโพงได้ ก็ถือตัวอย่างแวะไปอมร หรือร้านอะไหล่ใกล้บ้าน

Comment

ตัวนี้ดอกซับ 4 นิ้วครับ
          และดอก L R 2.5 นิ้วครับ

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
            หากรื้อถอดตัวลำโพงได้ ก็ถือตัวอย่างแวะไปอมร หรือร้านอะไหล่ใกล้บ้าน
            อมรเป็นอดีตไปแล้วครับเดี๋ยวนี้ซ่อมไม่ถูกแล้ว

SAAGซื้อใหม่ไม่กี่ตังเองหนิsiloอยู่แถวๆบ้านผมนี่เองwalk-inเ้ข้าไปคุยกับพนักงานขับรถส่งของ
            คุยดีๆบอกให้ซื้อให้ในราคาพนักงานได้ถูกกว่าตามหน้าร้านลงมาอีกแล้วก็เอาบุหรี่ให้เค้าซองเป็นค่าเหนื่อย

Comment

Working...
            X