Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะเปลี่ยนจาก4670turboเป็น9600GSOจะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะเปลี่ยนจาก4670turboเป็น9600GSOจะคุ้มไหมครับ

ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากลองเขียวดูบ้าง เล่นแดงมาก็บ่อยแล้ว

ที่เล็งๆไว้ก็อาจจะเปลี่ยนเป็นของPALIT 9600GSOน่ะครับ(เพราะมันยังหามือ1ได้อ่ะครับ)

ท่านๆมีความเห็นยังไงบ้างครับ

และค่ายเขียวมันมีระบบลดคอร์GPUลงเหมือนค่ายแดงไหมครับ

จะเปลี่ยนทำไม???...

Comment

ผมว่าไม่คุ้มนะ เพราะว่า 2 รุ่นนี้ความแรงมันใกล้ๆ กันอ่ะ ถ้าเปลี่ยนไป 9800gtx+ น่าจะคุ้มอยู่ หรือ 4850 ครับ

Comment

แทบไม่ต่างจากเดิม

Comment

เสียเวลาปล่าวๆ คับ

Comment

4670 ก้ดีอยุ่แว้วว

Comment

แทบไม่เห็นความแตกต่าง ไปรอเล่นยุคถัดไปละกันครับ HD5xxx/GTX3xx

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

อารมณ์แค่อยากลองเฉยๆหน่ะครับ

เพราะไม่ได้สัมผัสค่ายเขียวมานาน ตั้งแต่ยุค tnt2m64แล้วครับ ^^"

Comment

บอกได้คำเดียวว่าไม่คุ้มสุดนะท่าน เอา9800ไปเลยคร๊าบ ไงๆก็ไม่คุ้มอยู่ดีใช้ค่ายแดงต่อไปดีกว่าคับ
                  ผมก็ชอบค่ายแดงแต่งบไม่มีเลยได้แค่GSO

Comment

Working...
                  X