Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหากับคอมผมครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหากับคอมผมครับ ช่วยทีครับ

ดูตามรูปครับ ไม่รุ้เปนอะไร ... ผมไช้ nvidia 6200 เปนแบบนี้
    แต่พอเปลี่ยนไปไช้ fx5200 กลับไม่เปน .....ควรทำยังไง driver ก็ลงไหม่หลายรอบแระ ..
    bios ก็ลองเปลี่ยนแล้ว ..window ก็ลงไหม่ไม่รุ้กี่ที เช็ตslotแล้ว ..ควรทำยังไงดีอ่ะครับ มันไม่หาย..
    แล้วเกมก็กระตุกด้วยอ่ะ ..บางเกมกระตุกกว่าไช้ fx5200อีก .. ati tool ผมลองไช้ ดู หา core แล้วมันคอมดับเลยอ่ะ ..แต่ไส่ fx5200 มันดันไม่เหนเปนอะไร หาได้ปรกติ ...ทำเช่นไรดีครับ ผู้รุ้ตอบที

ประกอบเครืองใหม่คับ

Comment

ใจมากน่ะครับ เด๋วผมลองดู ถอดไห้หมดเลย แล้วไส่ไหม่ดูครับ : )

Comment

ไม่หายอ่ะครับ แปลก คราวนี้ ลงdriver กาดจอ แล้ว มันrestartเครื่องแล้ว พอตรงหลอดวินโดวิ่งเสร็จมัน ขึ้นจอดำเลยอ่ะครับ แปลกมากๆๆ กาดจอเอาไปไส่เครื่องอื่นก็ไช้ได้อ่ะครับ น่าจะบอด?

Comment

Working...
        X