Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อย undercover เล่นเเล้วดีดออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อย undercover เล่นเเล้วดีดออก

ช่วยหน่อย undercover เล่นเเล้วดีดออก เปงเพราะอะไร งง จังเล่นได้บางครั้งเเต่อย่าชนรถตำรวจ ชนละดีดเลย ใครเจอใครพบ เเนะหน่อย งง หรือเปงเพราะเกมไม่สมบูรณ์ อะ (สเปคเครื่อง E2200/เเรม4กิ๊ก/Galaxy9600GT512,256bit)ขอบคุงมาก

ดันๆๆๆๆ

Comment

เท่าที่เคยเล่นมา ก็ชนได้นะไม่มีปัญหา หรืออาจเป็นที่ตัวเกมอาจมีการ mod มารึเปล่า
      หรือไม่ก็เป็นที่ crack ลองหา crack ใหม่ดู

ปล.ที่เป็นปัญหาอยู่อย่างเดียวคือ framerate เวลาเล่นไปนาน ๆ มันจะตกโดยไม่มีสาเหตุ

Comment

ชนตำรวจแล้วดีดออก ของแบบนี้พูดยากครับ ของผมก็ดีดออกเหมือนกัน แต่เข้่าใหม่ก็เล่นได้

บักเกมก็เยอะครับ ลองปรับเอฟแฟ็ก ลงมานิด อาจจะดีก็ได้ครับ

Comment

เคยแต่เล่น ๆ อยู่เครื่องดับไปเลยครับ ต้องดึงปลั๊ก เสียบใหม่ ถึงจะติด

Originally posted by sandy207 View Post
          ปล.ที่เป็นปัญหาอยู่อย่างเดียวคือ framerate เวลาเล่นไปนาน ๆ มันจะตกโดยไม่มีสาเหตุ

อาการแบบนี้หมายถึงเล่นไปนาน ๆ ภาพข้างหน้ารถเราจะหายไปใช่มั๊ยครับ แล้วเกมก็จะหยุดเหมือนกับเจอตำรวจ ซักพักก็รันต่อไปได้

แบบว่าเป็นค่อนข้างบ่อยครับ เวลารถวิ่งเร็ว ๆ (180kmh+)

Comment

ที่บอกว่าชนตำรวจแล้วดีดออก คือชนตำรวจที่ตั้งด่านจับป่ะครับ แบบที่ว่าพอชนเสร็จ มันจะขึ้นภาพช้าแบบ slow motion ว่าชนด่านตำรวจกระจายป่ะ
            ถ้าใช่ก็อาการคล้ายของผมเลยอะ แต่ผมไม่ดีดออกตอนชนตำรวจอะ มันจะดีดออกในด่านที่เราต้องขับรถชนคันอื่นให้เละอะ แบบว่าพอชนครั้งสุดท้ายมันจะพังแระ ดันดีดออกตอนนั้น (เข้าใจว่าเป็นตอนที่มีภาพช้าชนอีกคันนั่นแหละ)

ผมก็เคยถามมาหลายกระทู้แล้ว เห็นเค้าบอกว่าลองปรับกราฟฟิคให้ต่ำลงมาหน่อย อาจจะไม่หลุด แต่ผมก็ยังไม่ได้ลองเหมือนกัน แบบว่าพอเจอปัญหานี้เล่นใหม่หลายครั้งก็หลุดเหมือนเดิม เลยลบทิ้งไปแระ

Comment

สงสัยตัวบล็อก ตัวบุ๋ม น้ำดำ ละลายช้า

Comment

ของเถื่อน ต้องไปหายาใหม่เอา--

Comment

อาการใหม่ครับ เวลาเข้าไปแต่งบอดี้รถ เกมค้างซะงั้น เป็นอะไรหล่ะเนี่ย ต้องกดที่สวิตช์ Power 1 ครั้งให้เครื่องชัตดาวน์อ่ะครับ เป็นมาหลายรอลบะ

Comment

Working...
                  X