Announcement

Collapse
No announcement yet.

.:: HackKing Media Player Online 2009 ::. ของขวัญจาก HackKingSoft [VB]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .:: HackKing Media Player Online 2009 ::. ของขวัญจาก HackKingSoft [VB]

อันนี้เป็นโพสเก่าของผมตอนวันคริสมาสปี 2008 คับ

คือผมมีเว็บของตัวเองอีกเว็บแต่เวลาดูข่าวสารดูจากเว็บ OCZ ได้เอาข่าวสารไปมากถึงเวลาที่ผมจะ
    ต้องตอบแทนความมีน้ำใจแก่คนใน OCZ ซะแล้วผมเขียนโปรแกรมมานานแล้วตั้งแต่ปี 2007 ตอน
    ประมาณธันวาคม

(พัฒนามานานได้แค่นี้ - -")

ผิดหมวดขอโทษด้วยคับ

เป็นโปรแกรมดูทีวีออนไลท์ฟังเพลง FM ออนไลท์และฟังเพลงออนไลท์โดยใช้ WMP เชื่อมต่อโปรแกรมที่
    เขียนด้วย .Net 2.0 ไม่ต้องกลัวว่าจะเปิดที่อื่นไม่ได้และโปรแกรมนี้ยังเน้นโค้ดประโยชน์ในการใช้งานและ
    สวยในแบบ .Net 2.0 อีกด้วยโดยคอนเซปของโปรแกรมนี้คือเป็นของขวัญวันคริสมาสให้แก่แฟนๆโปรแกรม
    ของ HackKingSoft นอกจากนั้นแล้วยังเป็นการเฉลิมฉลองวันปีใหม่ในปี 2009 นี้คับผม

Icon Vista

หน้าตาโปรแกรมตอนใช้งาน

No Password!

.:: โฮส Upload-Thai ::.

หรือ

.:: โฮส Gushare ::.

หรือ

.:: โฮส Tempf ::.

Last edited by HackKingSoft; 2 Feb 2009, 00:47:22.

สวยดีคับ แทงยูๆ...

Comment

แจ่มมากครับ ชอบมากเลย ขอบคุณครับ

มีเพลงให้ฟังด้วยจะมีเพิ่มไหมเอ่ย

Comment

Thanks

Comment

ใช้ไงหว่า

Comment

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่มันดูยังไงหว่า ผมกดแล้วไม่เห็นมีอะไรเลย ทุกช่องเลย !!!

Comment

thx bor

Comment

แจ่มเป็ดครับท่าน
                สวยงานมั่ก ๆ

Comment

ขอเก็บ

มีช่องบอลป่าวครับ

ขอ source ด้วยจิ ^_^

Thx จ้า า

Comment

Source Code ผมต้องปิดเอาไว้นะคับ ขอโทษทุกท่านด้วยคับ ^^"

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอบคุณมากๆๆถึงมากที่สุดครับ///สุดยอดครับลองใช้ดูแล้วแจ่มจริงๆๆ

Comment

สุดยอดอ่ะ อยากเขียนโปรแกรมเก่งๆอย่างงี้มั่งจัง ขอรับโปรแกรมไปล่ะนะครับขอบคุณครับ

Comment

ทำยังไงถึงฟังได้อ่ะครับ ต้องลงอะไรเพิ่มไหม ผมมันกด play ก็ ขึ้นคำว่า Ready ตลอด

Comment

ถ้า Ready แสดงว่าติดต่อกับเซิฟเวอร์ไม่ติดคับ

Comment

Working...
                              X