Announcement

Collapse
No announcement yet.

.:: One Earth and HackKingSoft Care ::. มาลดโลกร้อนดีกว่า By HackKingSoft

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .:: One Earth and HackKingSoft Care ::. มาลดโลกร้อนดีกว่า By HackKingSoft

.:One Earth and HackKingSoft Care:.

คำเตือน : ไม่สามารถใช้ได้กับ Vista ได้

จำได้ไหมคับที่ผมสัญญาจะทำโปรแกรมลดโลกร้อนแต่ปล่อยไว้ก่อน
    เห็น Thanasoft ออกโปรแกรมเดียวกันนี้เลยรีบทำขึ้นมาโชคดีที่คน
    ละระบบเลยรีบทำออกมาให้ท่านได้ชมกันคับ

อันนี้คืออันแรกที่ทำได้แค่ฟอมนะคับระบบคิดไว้ก่อนทำตัวที่ใช้งานได้จริงคับ
    ผมเสียดายที่ไม่ได้ใช้ฟอมนั้นเลยปล่อยไว้ เหอๆ ถ้า Thanasoft ไม่กระตุ้นผม
    คงจะไม่ได้ทำแต่ถึงไม่ได้ใช้ฟอมนั้นก็สวยอยู่ อิอิ คลิกเลย

จะดีแค่ไหนที่จะทำให้ Windows ของท่านจากส่วนที่สีขาวเป็นดำดำเป็นขาว
    สำหรับคนชอบดำส่วนใหญ่อาจจะแนวแต่อาจจะไม่ชินสำหรับข้อดีของมันคือ

1.ประหยัดไฟ

2.ยืดอายุของหลอดภาพ

3.ลดโลกร้อน

4.รักษาสายตาของท่าน

โดยโปรแกรมนี้จะไม่รันเลยขณะทำงานไม่ต้องยุ่งใดๆแค่กด
    Tune แล้วมันจะรีเครื่องเป็นอันเสร็จถ้าท่านไม่ชินก็สามารถ
    กด Restore กลับไปยัง Windows ปัจจุบันได้โดยรีเครื่อง 1 ครั้ง

ถ้ากด Tune จะมีกล่องข้อความว่า "Thank you ^^"

ถ้ากด Restore จะมีกล่องข้อความว่า "You Not Love Earth T.T"

ไม่มีผลกระทบต่อคอมพิวเตอร์ของท่านเลยวางใจได้ :emo1_grin:

Icon ของโปรแกรมใน Vista อันเดิมกับของที่ผมทำด้วย
    Blend 2 แต่ก็อันเดียวกับของ Thanasoft

หน้าตาโปรแกรมทำให้ใสสวยเป็นพิเศษ อิอิ กดได้เลย :emo1_wink:

ตอนแรกยังไม่ได้ Tune

หลังจาก Tune

คำเตือน : ไม่สามารถใช้ได้กับ Vista

ถ้าใช้กับ Vista จะเป็นแบบนี้

No Password!

หรือ

หรือ

Last edited by HackKingSoft; 2 Feb 2009, 00:48:28.

ดันไว้ให้ก่อน

Comment

Working...
    X