Announcement

Collapse
No announcement yet.

256/ATI 3650/TOP ASUS ใครสอยมา แล้ว บ้างหน้าตามันเป็นยังไงบ้าง ครับ 1450 บาท ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 256/ATI 3650/TOP ASUS ใครสอยมา แล้ว บ้างหน้าตามันเป็นยังไงบ้าง ครับ 1450 บาท ครับ

รูปในเว็บ JIB ไม่เห็น มี จะโทรไปสั่ง สักตัวไม่รู้ ตจว เข้า จะ ส่งให้มั้ย ว่าจะโทรไปหา ถาม

FAN เป็นแบบ ไหน ครับ ขอบคุณมากครับ

เงียบ เหอะๆๆ

Comment

ประมาณนี้มั้ย ครับ เพราะ โทร ไปถามเค้าบอกให้เปิดเว้บ กลัว ผิดรุ่นครับ
      Attached Files

Comment

สวย ครับ -*- แต่ไม่รู็จะ เป็น ไง เหมือนกัน ใครมีเอามาโชว์หน่อยฮะ ว่าจะสั่ง ทาง เวป เหมือนกัน

เพราะไม่มีเวลา

Comment

เหมือนด้าน บนมั้ย ท่าน ที่ สั่งมาแล้ว ครับ

Comment

คุ้มครับ ผมใช้อยู่ ราคาแค่1450ยิ่งคุ้ม ถ้าไม่ต้องการเรวเทพก็เอาเลย

Comment

หน้า ตามัน อย่างที่ รูปผม โพส ป่าว จะสั่งผ่านเว็บ ครับ

Comment

จังหวัดผมมีของครับ โทรไปถามแล้ว กําลังจะออกไปซื้อครับ ของเดิมใช้รุ่นอัปยศอยู่ (8500GT DDR2 256MB ซื้อมา 4000 บาท)
                ว่าแต่3650 ใช้ไดร์เวอร์ รุ่นไหนครับ บอกที นี้ตัวแรกของผมที่จะใช้ค่าย ATI

Comment

หน้าตาแบบนี้ละ สีแดงแบบนี้ พัดลมแบบนี้ เป๊ะๆ วัยรุ่น จัดไปเลย ขายได้ไงราคานี้ รีบสอย !!!!

Comment

ซื้อมาแล้วครับ ลงโปรแกรมใหม่อยู่ มีHDD ว่างอยู่ 1 อันพอดี โหลดไดร์เวอร์ก่อนครับ
                    ออ! ลืมบอกครับ เหมือนในรูปเลยครับ รุ่น TOP

Comment

เมื่อวานเจออยู่ร้านเล็กๆพันทิพย์2กล่อง แต่เหลือปะกัน2ปี

Comment

สั่งไปแล้ว ครับ ต่างจังหวัด สั่งที่ สุราษมีของ ครับ 555 พรุ้งจั เทสให้ ชมครับ

Comment

ลงเสร็จแล้วครับ เทสกับเกม PES2008 ปรับ HIGH 1280*1024 ลื่นหัวแตก ใช้ไดเวอร์ 9.1
                          ติดใจค่ายแดงแล้วละ

Comment

สภาพการ์ดเหมือนด้านบน มั้ย ท่าน

Comment

JIB พันทิพ บอกไม่มีของ พนักงานบอกไม่เคยมีด้วยซ้ำ ถามยังทำงงอีก หยิบตัว 2,400 บาทมาให้เฉย

Comment

Working...
                              X