Announcement

Collapse
No announcement yet.

สตูลโชว์ลาว พาสาวมาขอคำติชมคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สตูลโชว์ลาว พาสาวมาขอคำติชมคร้าบ

ปิดมู้ ลบๆ 55
    Last edited by XsoeIIsJ; 2 Apr 2020, 17:49:02.

สองรูปรองสุดท้ายอ่ะครับ
    อันที่อยู่หลังประตูมุ้งลวด รุ่นไหนเหรอครับ
    (อ่ะว้อเว่งเน้อ พี่บ่าว) สวยดีครับ เคสตัวนี้ผมชอบอ่ะ
    หาซื้อได้ที่ไหนอ่า โดนๆๆๆๆๆ
    Last edited by mercadix; 19 Dec 2011, 00:02:57.

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยดีคับ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

สวยดีครับ

Comment

ฝาเคสเจาะเองหรือป่าวครับ เนียนดี หรือมากับเคสแบบนั้นเลย

Comment

ลำโพงตัวเดียวกับผมเดะเลย SAAG

Comment

สวยครับ

Comment

แนะนำว่าช่อง DVD ทำให้เปงแบบ stealth
                  เอาฟาดำมาติดให้มันเนียนไปกับ slot อื่นๆ

ลอง google ว่า Drive Stealthing
                  Last edited by sanky12123; 2 Feb 2009, 21:16:23.

Comment

Originally posted by sofaaway View Post
                    สองรูปรองสุดท้ายอ่ะครับ
                    อันที่อยู่หลังประตูมุ้งลวด รุ่นไหนเหรอครับ
                    (อ่ะว้อเว่งเน้อ พี่บ่าว) สวยดีครับ เคสตัวนี้ผมชอบอ่ะ
                    หาซื้อได้ที่ไหนอ่า โดนๆๆๆๆๆ
                    เห็นตัวเล็กๆ ดี ตอนนั้นเคสอื่นสีดำไม่มีแล้ว ( ร้านเล็กๆตามฉบับบ้านนอก ) เลยฉุดมาน่ะครับ

Originally posted by kgb99 View Post
                    สวยดีครับ
                    Originally posted by tor_za View Post
                    สวยดีคับ
                    Originally posted by GTR 35 View Post
                    สวยดีครับ
                    ใจตรงกันจัง ขอบคุณคร้าบ

Originally posted by kgb99 View Post
                    ฝาเคสเจาะเองหรือป่าวครับ เนียนดี หรือมากับเคสแบบนั้นเลย
                    ไม่มีลูกหนู เลยให้ร้านเจาะแล้วเอามาแต่งเองน่ะครับ

Originally posted by 645ci View Post
                    ลำโพงตัวเดียวกับผมเดะเลย SAAG
                    กำลังเล็ง A600II อยู่ครับ ไม่ใด้เข้าหาดใหญ่ซักที

Originally posted by vibe View Post
                    สวยครับ

Comment

แอบเหน พัดลมตัวหลังไฟอู้ไป 1 ดวงหรอคับท่าน

อิอิ สวยงามงับ

Comment

หร้อย นายหัวหร้อย

Comment

ได้บรรยากาศดีครับ...เหมือนเล่นในห้องครัวเลย...อิอิ

Comment

สวยๆ

Comment

สวยดี

Comment

Working...
                              X