Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ของดีหรือเปล่าไม่รู้แต่ ราคาถูกครับ ลำโพง creative

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ของดีหรือเปล่าไม่รู้แต่ ราคาถูกครับ ลำโพง creative

วันนี้ไปทำธุระ แถว ห้วยขวาง ขากลับไปแวะ ฟอร์จูน ลานชั้น สอง มั่งจำไม่ผิด เดินเล่นไปเจอ ขายลำโพง creative มือสอง มีแทบทุกแบบ ราคา ลด เกือบ 40-60 % ใครสนใจรีบๆไปดู นะครับ แต่ไม่รับรองคุณภาพ ประกัน ร้าน 3เดือน อย่างเจ้า Gigaworks T20 ขายกัน 1800 บาท
    - - อุแม่เจ้า ราคามือ 1ปาไป 4พันกว่า ใครสนใจหรืออยากพอเลือกของดีเป็น ก็เชิญไปดูได้นะครับ รีบหน่อยเดียวหมด
    Last edited by vivahot; 3 Feb 2009, 01:27:11.

ไปจับ 370 แล้วมาโม เสียงใช้ได้เลย

Comment

ไม่ต้อง370 ก็ได้ รุ่นล่างๆครีทีฟ วงจรแทบจะเหมือนกันหมด

Comment

อยากได้ T20 จังวุ้ย

Comment

ของเยอะป่าวครับ

Comment

เกือบจะอยากได้

ถ้ามันเอา tweeter ไปไว้ด้านบน เหมือนรุ่น T10 อาจจะเกือบอยากได้มากกว่านี้

Comment

ของมีมากพอสมควร แทบทุกรุ่นที่ร้าน ขายครับ บางรุ่นแปลกๆ ไม่เห็นขายตามร้าน เหมือนไปหิ้วจากเมืองนอก ครับ
              Last edited by vivahot; 3 Feb 2009, 20:01:41.

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                เกือบจะอยากได้

ถ้ามันเอา tweeter ไปไว้ด้านบน เหมือนรุ่น T10 อาจจะเกือบอยากได้มากกว่านี้
                HD50 tweeter ไว้ด้านบน แต่ประเทศไทยขายแพง รุ่นนี้มีเลหลังไหม สัก 2000กว่าๆกำลังดี

inspire T10 มือ 1 น่าจะขายแค่ 1000 พอละ

Comment

Working...
                X